• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt

sonhanh85

tình hình là đã flash thành công gùi trên 5530 v32, hehe, thx bác vutaikt và phantom9790 nhé.
Mà cho mình hỏi tí, sao mình down cái 4x4 mà flash xong nó ra 3x4 vậy???:-?

phantom9790

tình hình là đã flash thành công gùi trên 5530 v32, hehe, thx bác vutaikt và phantom9790 nhé.
Mà cho mình hỏi tí, sao mình down cái 4x4 mà flash xong nó ra 3x4 vậy???:-?

bạn fai thay cai ro2 của 4x4 vào nhá.đc mà.minh thử hết rồi mới dám nói là gửi cho các bạn chứ.hehe

prosoldgold

bạn ơi mh hôm trước chạy bản mà bạn đưa lên đầu tiên rồi, thấy bạn fix lại giờ mh phải copy 7 file đó vào C/ progame file/Nokia... xong là flash luôn ah bạn, mh dùng v32

phantom9790

híc cái bản bạn ghi là 4x4 có phải 4x4 đâu bạn

tai 4x4 của bác Tai ấy chứ của mình đâu bạn.bạn thay rof2 của bản 4x4 vào là xong mà

bạn ơi mh hôm trước chạy bản mà bạn đưa lên đầu tiên rồi, thấy bạn fix lại giờ mh phải copy 7 file đó vào C/ progame file/Nokia... xong là flash luôn ah bạn, mh dùng v32

bạn thích 3x4 thì đưa vào flash luôn,còn nếu thích 4x4 thì down bản 4x4 của bác Tài về rồi ném cái rof2 đè sang mấy file của minh là ok thui.

natan

Bản này bị lỗi khi kết nối với tai nghe blutooth thì bị khởi động lại

prosoldgold

vẫn hút pin tợn quá, 1 ngày ko mấy khi dùng mà vẫn hết,khóa máy tắt hết chương trình chạy rồi mà máy vẫn cứ nóng :((

phantom9790

Bản này bị lỗi khi kết nối với tai nghe blutooth thì bị khởi động lại

bạn bị thế chứ mình có bị thế đâu

vẫn hút pin tợn quá, 1 ngày ko mấy khi dùng mà vẫn hết,khóa máy tắt hết chương trình chạy rồi mà máy vẫn cứ nóng :((

flash xong thì *#7370# fat cho nó ngon.mình dùng pin gần 2 ngày mà có chạy cả effects ngon pin kia.flash lại thử xem nhé

hihi1089

may bro oi.cho em hoi.sao em cai rompatcher ko dc vaj.no cu bao la phan mem da cai san.ma em kjem hoai ko thay.(Sr nhe cai unikey bi ji roi ko ghi dau^' dc)

coolboymd

may bro oi.cho em hoi.sao em cai rompatcher ko dc vaj.no cu bao la phan mem da cai san.ma em kjem hoai ko thay.(Sr nhe cai unikey bi ji roi ko ghi dau^' dc)

Có rompatcher mà bạn, bạn tìm trong thư mục công cụ ấy

lat123

Xóa chưa hết trong rom nên bị hiện tượng này mà! tốt nhất là bạn tự bung FW ra và cho rompatcher 2.06 vào!

suju15

Cái font của bác đc phết. Bác có cái font Droid Hỗ Trợ 7 trang ký tụ không cho mình xin???

tan_pham94

anh ơi! Em đã test trên 5530, rất tốt. Nhưng sao Ram máy em chỉ co 33,43 MB hà? Ko biết em có lảm gì sai ko?

rainjune

Bạn ơi sao bản này không có phần mềm keylock như trong các bản CFW khác? mình dùng bản này thấy rất good nhưng muốn lúc nào khóa chỉ cần kick vào biểu tượng là khóa luôn, bạn nào có share cho mình xin phần mêm keylock để mình cài thêm vào cũng được, thanks!

kangnam

thay biểu tượng vòng tròn báo có ứng dụng đang chạy của bản này không được nhỉ ?????????

conmeoma

Các bạn ơi, mình thấy nokia vừa thông báo là update phần mềm new photo 1.0.1 cho 5800, N97, X6, C6,5230 nhưng lại 0 có hỗ trợ cho 5530, tức wa à. Nó chỉ cho tải về trong phần software update thôi.
Link thông tin nè :
http://europe.nokia.com/support/down...re-update/news
Đây là phần mềm cải thiện duyệt ảnh và chia sẻ ảnh mới. Nên mình xin các bạn trích nó ra thành file sis để có thể cài trên 5530 nha.