• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800&C6 ThunderStorm-Bản port C6 cho 5800 ổn định nhất

ohannguyent

dôi 5800 xài di bạn nhiều FW lụa chọn :-?

có ai lại đổi cảm ứng điện dung về c.ư điện trở bao giờ!!? Nếu chịu thì đổi với mình đi. Thấy tương lai x6 lên sym^3 nhiều hơn 5800 đó( vì c.ư điện dung)!!!

traitimtimban2002

có ai lại đổi cảm ứng điện dung về c.ư điện trở bao giờ!!? Nếu chịu thì đổi với mình đi. Thấy tương lai x6 lên sym^3 nhiều hơn 5800 đó( vì c.ư điện dung)!!!
ĐIỆN DUNG HAY ĐIEN TRỞ THÌ CŨNG VẬY THÔI BẠN AK, CHỦ YẾU LÀ CÁI NÀO CÓ NHIỀU BẢN ĐỂ DÙNG LÀ OK THUI, MÌNH ỦNG HỘ 5KDOASAD..HJHJ

thonghuynh

chungvcvb bỏ toppic rồi à...up cfw TV lên cho mọi người test như lời hứa di chứ...!??

chjpkute

sao k co 4#4 vay 4#4nhin ko doi mat nhu 4#5 ma ko co Tv nua.the nay thi xai c6v20 cua tungback hoac jackpham con hon cung muot ma k hao pin.dung pan cua pac co le hoi kho chiu