• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

jackpham

anh xài bản N97 khi ổn định khoảng 52~54MB. Mấy bản C6v20 a tắt phần mềm chạy ẩn không ăn thua gì. Cho nên RAM không được trả lại, duyệt web cứ báo bộ nhớ đầy! Chán

vutuan472

mail c6 có thể bỏ qua n97 xài được mà ??

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sau khi test xong thì pm ACE sẽ cần mạng để login (fa?i có acc).
sau khi login xong dữ liệu vừa test sẽ truyền lên mạng dữ liệu của ace ( kt cpu các máy ý mà).
sau đó mới gửi kết quả đã test cho mình
nếu bạn chưa có tài khoản ace thì hãy vào đây để đăng ký
http://www.jbenchmark.com/registration.jsp

sao mình cài vào ,mình đăng nhập xong nó báo ko hỗ trợ vậy [this benchmark is no longer supported}

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

mình đã dùng bản của mathanh bỏ mail c6 rùi nhưng dùng nó ko ổn định . nhiều lúc ko login để push mail đc.
bạn dùng bản của ai?

vutuan472

thì mình xài bản mới nhất của anh thanh,bỏ mail của ông bình,thấy chạy vào ok,vì mình ít sài mail nên cũng biết có bị như bạn ko.mà mỗi lần vào đều ok

thu0cl4o

anh ơi em flash bản v51 có hiện lyric khi nghe nhạc hem? Em thử r nhưg ko có lời

vutaikt

anh ơi em flash bản v51 có hiện lyric khi nghe nhạc hem? Em thử r nhưg ko có lời

mình vẫn hiện bình thường nhé bạn.
chắc bạn chưa có file lời lên ko hiện là đúng.
xem tên file lời có giống tên nhạc ko. đặt có cúng thư mục ko?
mình nghe nhạc vẫn hiện đều.

thu0cl4o

file lyric m tìm = minilyric. Xog r chep' vào đâu zay. Tưởg add trực tiếp vào bài lun

vutaikt

file lyric m tìm = minilyric. Xog r chep' vào đâu zay. Tưởg add trực tiếp vào bài lun

bạn chép chung với file nhạc mp3 ý.
bản của mình mod chỉ đọc nhạc tại E/music.
bản chỉ cần chép file nhạc và file lời vào đó là xong thôy.
ví dụ: trong thư mục Music có 2 file a.mp3 và a.lrc

mai_tien_dat_251

Có 1 đặc điểm rất lạ là khi mới soạn thảo tin nhắn, lúc chưa có kí tự nào mà bấm phím * thì kô thấy 8 trang kí tự mà chỉ có 2 như bình thường thôi! Chỉ khi gõ kí tự bất kì, chỉ cần 1 kí tự trở lên thì mới thấy xuất hiện 8 trang kí tự! Sao lại thế!???

Kô thấy Bàn Phím qwerty C5-03 Là sao???

chjpkute

Tình hình là rất tình hình sáng nay mình jaf bản mới nhất cho 2em 5800 của mình và của bạn mình ,jaf xong máy của mình thi thoảng bị nổi xọc ngang màn hình lúc màn hình tắt mở...còn máy bạn mình thì không bị các prô cho hỏi cái xọc vằn vằn này là do lỗi fw hay màn hình của máy e bị hỏng ...có ai gặp trường hợp như vậy mà có cách khắc phục thì chỉ gjúp nhé cảm ơn nhiều...

vutaikt

cái xọc màn hình là do máy đời đầu bạn à.
trước mình mua 2 máy 1 máy cuối năm 2009 bị xọc màn hình
1 máy cuối năm 2009 thi ko viẹc gì.
nghe anh thanh nói máy 5800 có 2 hay 3 lọa gì đó.

chjpkute

Ờh đúng là máy mình đời đầu chụp hình cực tệ chạy mấy fw c6 cái nào cung bị vằn có cách nào sửa được không àh mà bản này lỗi màn hình rồi nhé gạt phím hông nhiều khi 3 phím sáng mà màn hinh không sáng cái này kô thể đổ tội cho 58 đời đầu đc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

Àk mà vutakl ơi cho mình hỏi ngoài lề chút 5800 đời đầu chụp hình rất tệ do phần cứng của máy liệu mình có thể thay mắt kamera cho em nó được hem....

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

cái xọc màn hình là do máy đời đầu bạn à.
trước mình mua 2 máy 1 máy cuối năm 2009 bị xọc màn hình
1 máy cuối năm 2009 thi ko viẹc gì.
nghe anh thanh nói máy 5800 có 2 hay 3 lọa gì đó.

Máy 5800 của mình mua đầu năm 2010 đây, nghỉ Tết xong là mua luôn mà vẫn bị sọc nè! Mà sao mình kô có Bàn Phím qwerty C5-03 vậy?

vutaikt

Máy 5800 của mình mua đầu năm 2010 đây, nghỉ Tết xong là mua luôn mà vẫn bị sọc nè! Mà sao mình kô có Bàn Phím qwerty C5-03 vậy?

bác đã xem clip giới thiệu c5 03 chưa mà bảo ko có......
xem kĩ đj