• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6 Games mới down về !!!

CongVoi

Super V.I.P
Mấy game này cũng không tồi chút nào đâu.Bạn nào tải về nhớ lưu lại một tí hồi âm nhé ;;)

ninhdeptrai_bc

Game

Tui vừa tìm được vài game mới, tui chơi thấy hay ko biết các pác thấy thế nào?
1 - NBA 2008
2 - HeroCraft.Happy.Lines.v1.1
3 - Pro Bike 2008
4 - Sim Societies
5 - Wolf3d_SoD_UIQ3
6 - Worms 2008

Link down load : (http://www.4shared.com/file/50428509/42e8cfc7/New_games.html)

mình rất thích 2 game Pro Bike 2008 và worms2008 bạn tìm giỏi thật.mặc dù chưa test nhưng mình cũng cảm ơn trước nhé.

ninhdeptrai_bc

Nhiều thứ quá không biết cài vào đâu cả bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn được không.nhất là trò Pro Bihe.Thanks

ngmtri

Nhiều thứ quá không biết cài vào đâu cả bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn được không.nhất là trò Pro Bihe.Thanks

Cái này toàn la game thôi pác, cứ việc setup vô bô nhớ máy hay thẻ nhớ, tùy cái nào còn trống nhiều.

quynhle

1 - NBA 2008
3 - Pro Bike 2008
4 - Sim Societies
5 - Wolf3d_SoD_UIQ3
6 - Worms 2008

em mê thằng này quá mà tải về ko được bạn ơi , giúp em với nhé xin cám ơn à

thichchi123

các bác thích mấy game java cho sony này thì lên 1 trong 2 trang web này mà down nhé
semobile.com.ua và gameteam.ru tất cả những game ngmtri post lên trên ở bài trên lên 1 trong 2 trang đều có đủ cả hết ^^

quynhle

các bác thích mấy game java cho sony này thì lên 1 trong 2 trang web này mà down nhé
semobile.com.ua và gameteam.ru tất cả những game ngmtri post lên trên ở bài trên lên 1 trong 2 trang đều có đủ cả hết ^^

Mình đã vô 2 web đó rồi có thấy đường link để tải đâu nè bạn ? nó chỉ cho coi hình thôi ko thấy trò nào cho link tải cả , chắc phải đăng ký thành viên ko bạn ?

thichchi123

Mình đã vô 2 web đó rồi có thấy đường link để tải đâu nè bạn ? nó chỉ cho coi hình thôi ko thấy trò nào cho link tải cả , chắc phải đăng ký thành viên ko bạn ?

trò nào cũng có link tải hết đó bạn ạ bất cứ trò này bạn thích trên đó thích nói lại lên đây minh down up lại lên host cho bạn luôn đó. Trên gameteam.ru thì phải đăng kí thành viên còn semobile.com.ua khỏ đăng kí luôn cũng đc

smiler

Well-Known Member
1 - NBA 2008
3 - Pro Bike 2008
4 - Sim Societies
5 - Wolf3d_SoD_UIQ3
6 - Worms 2008

Mình là người dowload thứ 86. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
....thinh chi : mình thấy bạn rất pro trong game. Bạn có thể up cho mình và mọi người 1 sô game mà bạn ưng ý không ?
Cảm ơn bạn trước

quynhle

Cái games này nhìn đẹp quá mình mình tải về ko được bạn à , mở ra nó hiện lên 1 khung nhỏ có số keys mà ko biết làm sao chơi , thật quá quá ko dễ như mấy trò khác mở ra thấy cái hình java là đưa vô máy chơi được liền , bạn có thể giúp mình tải cái happy lines này ko à , mình mê lắm bạn giúp mình nhé , xin cám ơn à

7764119

Ai cho mình cái key của trò HeroCraft.Happy.Lines.v1.1 .im của mình là 35959300224105-8

papyrus86

của bạn 7764119 đây nè :55897, nhớ cảm ơn mình nhe mình tìm ra cách để xửa lỗi tìm key đó hihi,mà cách này ai cũng biết

papyrus86

Wolf3d_SoD_UIQ3
game này mình cài vào báo lỗi và chơi không đc bạn ơi,bạn xem lại dùm báo lỗi