• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6 phần mềm diệt VIRUT nổi tiếng s60v5th & v3rd

Hoden

Super V.I.P
đây là những phần mềm diệt virut hay và nổi tiếng mình đã tổng hợp lại cho các bạn nào cần diệt virut cho chính trên mobile của các bạn mà không cần phải khó khăn khi vào pc để diệt

phần mềm thứ nhất:NetQin

phần mếm thứ hai:Jiangmin Antivirus

phần mềm thứ 3:panda antivirus

Access point.
Username: CCF2276EGU
Password: A6D2DGVW

phần mềm thứ 4:mcafee

phần mềm thứ 5:norton

phần mềm thứ 6:bullguard anti virus

line download từng phần mềm:
download

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Các pác cho em Xin hỏi,các pác wét đc kon virus nào chưa?

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

máy mình không có virut thì làm sao dính kon nào:D:D cách test nè phải gan dạ nha ..chép 1 kon vào phone rồi cho nó quýet .thử đi..>:)>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Vần đề này thì nên phòng thủ trước bạn à. Đợi tới khi máy nhiễm virus tùm lum thì bó tay rồi.:D

bosscarrot

Em dùng từ trc đến nay có thấy con virus nào đâu. Khuyên các bác ko nên cài, nặng máy.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em dùng từ trc đến nay có thấy con virus nào đâu. Khuyên các bác ko nên cài, nặng máy.
Khi nào bác bị nhiễm vius phải format lại máy thì đừng khóc nhé. Mấy PM diệt virus thì nên cài vào để phòng ngừa vẫn hơn.:D

ngoanrazor

Well-Known Member
máy mình không có virut thì làm sao dính kon nào:D:D cách test nè phải gan dạ nha ..chép 1 kon vào phone rồi cho nó quýet .thử đi..>:)>:)

Posted via Mobile Device
Pác ơi cho em Xin hỏi link để tải virus,em ko bít kiếm đâu ra 1 kon chạy trên s60

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pác ơi cho em Xin hỏi link để tải virus,em ko bít kiếm đâu ra 1 kon chạy trên s60

Virus trên SYM chủ yếu lây qua bluetooth. Bác cứ mở bluetooth suốt sẽ có ngày bị dính thôi.

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

để mình tìm cho kon auto run .exe kon này chạy tốt trên pc lẫn phone khó trị chỉ có cách 4mát nhé....=))

maximius

Bà con cẩn thận, file virus,rar không có cái gì cả, giải nén xong chỉ có mỗi một file virus.txt, tôi nghi ngờ có virus

TruongHan

Super V.I.P
Bà con cẩn thận, file virus,rar không có cái gì cả, giải nén xong chỉ có mỗi một file virus.txt, tôi nghi ngờ có virus

Trời đất,linkdown nằm trong file txt đó bác,do quy định của diễn đàn nên hoden up lên host rồi đưa link cho mọi người down :|
Post phần mềm diệt virus chứ hem có con virus nào trong đó đâu >:)

Hoden

Super V.I.P

bác ui.....file txt trong đó có line download đó bạn.