• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6 phần mềm diệt VIRUT nổi tiếng s60v5th & v3rd

whatislove89

hic,mình cug dịnh hỏi như ngoanzaroz,trả biết wet đc con nào k,như lần trc mình dùng N82 cài kaspersky rồi mà cug thỉng thoang đêm lại quét trả đc con nào,mọt hôm tự nhiên mất sack dữ liệu chắc do virus wa,vậy mà.... ai đã từng wet đc chưa nhỉ??? mà mấy pm trên miễn fi hay thế nào vậy các bác hay la Cr..hi,mình gà mà

whatislove89

Tui chưa cài PM diệt vỉut lần nào.Hoden hướng dẫn dùm cách sử dụng.Có đơn giản kô?

bạn sang bên này cài đi nhìn fuc tạp thôi nhưng làm cug dễ lắm bạn ah,mình làm thành công rồi,có j thắc mắc bạn cứ hỏi,minh biết sẽ trả lời,k thì mọi ng sẽ trả lời =D>=D>

thehung_301

Theo mình chẳng có virut trên Sybian đâu. hỏi anh em trên diễn đàn xem có ai quét được con nào bao giờ chưa? Cài vào chỉ tổ nặng máy thôi. Khi nào dính thì 4 mat là xong.

h2love4ever

Theo mình chẳng có virut trên Sybian đâu. hỏi anh em trên diễn đàn xem có ai quét được con nào bao giờ chưa? Cài vào chỉ tổ nặng máy thôi. Khi nào dính thì 4 mat là xong.

4mat lại thì có mà mất hết à :-s

Inuyasha1987

hic,mình cug dịnh hỏi như ngoanzaroz,trả biết wet đc con nào k,như lần trc mình dùng N82 cài kaspersky rồi mà cug thỉng thoang đêm lại quét trả đc con nào,mọt hôm tự nhiên mất sack dữ liệu chắc do virus wa,vậy mà.... ai đã từng wet đc chưa nhỉ??? mà mấy pm trên miễn fi hay thế nào vậy các bác hay la Cr..hi,mình gà mà

Chắc gì đã là virus, lỡ lỗi thẻ thì sao chứ mình chưa thấy con virus nào trên Sym tận mắt cả (thực ra là có nhưng chưa thấy bị ở máy mình cũng như máy những người xung quanh bao h). Còn về virus đt thì cũng chưa có nhiều mà có nhiều hệ điều hành nữa chứ nên số lượng virus trên mỗi hệ càng hiếm, ko như máy tính chủ yếu có mỗi hệ điều hành Windows nên limit virus ^^! Tương lai có thể khi đt thông minh phát triển mạnh với các hệ điều hành tốt hơn thì có thể các hacker sẽ chú ý thì mới lắm virus vì viết virus ra là có mục đích ăn trộm cái gì đó là chủ yếu chứ mấy ai viết ra để chơi ?