• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6 PM diệt virus trên S60v3!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có PM thì cứ xài khắc biết chứ ngồi đó mà nói này nói nọ hoài mệt quá. Ai thấy cần thiết và muốn an toàn thì cài vào. Ai thấy không cần thiết thì thôi.:|:|

TruongHan

Super V.I.P
Virus vào thẻ nhớ chỉ là 1 file rác,nó nằm yên đó,không ảnh hưởng đến ai,chả gây ảnh hưởng gì đến hoạt động của máy(không có khả năng xâm nhập,phá HDH như trên PC được ) :|
Mình là chuyên nuôi virus các loại,test không thấy con nào gây ảnh hưởng tới máy :D,nhiều người cài để có cảm giác an toàn thôi,mình thì sống chung với virus >:)

kid1502

có tác dụng gì, lợi gì cho bạn ko??

ghét thằng nào dụ nó bắn blu qua máy nó. nó cắm vào PC của nó sẽ bị dính chưởng.hehehe

tôi thấy anh Phúc đóng góp rất nhiều cho diễn đàn. ảnh post bài hem vào test rùi cùng bình luận mà cứ nói gì đâu không à.

Nếu phần mềm không có ích lợi gì thì người ta cũng hem viết ra làm gì đâu.
phòng bệnh hơn chữa bệnh chứ.

Có những loại virus phá hoại trên điện thoại mà PC không can thiệp đc đâu

cuong8712

Mình hỏi câu này hơi ngu tí , có ai có con virus điện thoại loại nhẹ ko , post lên đây mình cho thử vào máy mình xem kav nó có hoạt động ko, chứ cài kav vào như kiểu để làm cảnh thế này thì hơi chán

nouvu2372

Mình hỏi câu này hơi ngu tí , có ai có con virus điện thoại loại nhẹ ko , post lên đây mình cho thử vào máy mình xem kav nó có hoạt động ko, chứ cài kav vào như kiểu để làm cảnh thế này thì hơi chán

Post lên là thành phát tán virrut lên diễn đàn.tính dụ cho bị Ban nick hả >:)

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn chỉ cần mở Bluetooth thường xuyên một tý, khi nào có ai gởi tin qua bluetooth thì cứ cài vào máy. Thế nào cũng có virus cho mà test.:D

Alexandria

cái này có cần sign ko mấy bro, em cài vào mà ko cài cái nào được cả, toàn thông báo does not support

kid1502

lúc trước cài KAV có 1 lần tôi phát hiện thấy virus mà. trên 6120. KAV quét thấy 1 virus. còn lưu trên nhật ký quét nữa. sau này format tôi không cài lại nữa. lúc đó không biết nên không chụp hình

à. có mấy cái tin nhắn dịch vụ kèm theo đường link ấy. kick vào thử có dính chưởng hem>:)

cuong8712

Post lên là thành phát tán virrut lên diễn đàn.tính dụ cho bị Ban nick hả >:)

Bạn chỉ cần mở Bluetooth thường xuyên một tý, khi nào có ai gởi tin qua bluetooth thì cứ cài vào máy. Thế nào cũng có virus cho mà test.:D

Bác cứ đưa link down thôi cũng được, đâu có post trực tiếp đâu
Mình mới sài điện thoại có hệ điều hành chưa được 1 tháng nên chưa gặp chuyện đó bao giờ, hình như bluetooth cũng chỉ trong phạm vi 100m thôi thì phải , bật lên vừa tốn điện mà chắc ko hiệu quả vì bạn bè mình cũng chưa bị virus điện thoại bao giờ

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này có cần sign ko mấy bro, em cài vào mà ko cài cái nào được cả, toàn thông báo does not support

Máy bạn đã hack chưa? Nếu chưa hack thì nên SIGN nhé vì đa số PM FULL đều là UNSIGN mà.

anhphong94

ko phải thế.Ý mình là virus PC và virus mobile là 2 loại virus khác hẳn nhau, hoạt động trên HĐH khác nhau
-phần mềm trên mobile chỉ quét được những virus hoạt động được trên mobile
-phần mềm trên PC chỉ quét được những virus hoạt động được trên PC
-2 phần mềm trên mobile và trên PC ko thể thay thế chức năng cho nhau đựợc
vậy thì sao bác Phúc lại nói là "đây là những phần mềm diệt virut hay và nổi tiếng mình đã tổng hợp lại cho các bạn nào cần diệt virut cho chính trên mobile của các bạn mà không cần phải khó khăn khi vào pc để diệt"
=>nói như vậy chả khác nào nói các phần mềm diệt virus trên mobile có thể diệt được hàng triệu con virus PC :|
Bác này nói đúng