• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7/3: Bản SuperRam DL Desire v4.32.44.12 (NAND/SD/MAGLDR)

takako

các bác cho em hỏi có thay được kernel cho ban V4.31 ko.thay V5 tác giả bảo ko được thay kernel

khucbaotran

mình dùng bản DL.Desire.v4.31.44.12 ko the rung G-Sensor để tự động xoay màn hình đc vậy
thấy mấy bác noi là dùng đc mà !!!!
ai chỉ dùm cách fix với

thuydung5

Mình cũng dùng // wp7 bản SuperRam DL Desire v4.32.44.12 này, pin standby 2-4ma, bật wifi thì 4-6ma (trong khi các bản khác nếu bật wifi không dưới 60ma, dù đã restart nhiều lần) memory trống ~200, nếu dùng memory boost thì còn dư 270-290mb, thời tiết cập nhật vù vù mà không cần cài update gì hết. Mình chia thẻ ở bước 5 theo cách của Mr PDA (chia ext3 và lunux swarp (80mb) còn chia thành 2 partions thì ko vào được. copy file config.txt và data.img 1g vào là chạy thôi.

nói dóc quá nha ban,bao nhieu nguoi bi lỗi,còn ban không bi gì,chia thẽ ai cũng biết,nhung cũng bi lỗi,xao qua