• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

73 Games cho N95 [240x320]

pinentt

Games cho N95 [240x320]

Superminers

image.php

Chỉnh sửa cuối:

blocksh

Muốn chơi game nào thì chỉ cần down 1 phần thôi ahf...hay la phải down hết...
Ví dụ: Tomb Raider 3D có hai tập đính kèm là 6 and 7...nếu mình muốn chơi game này phải down cả 2 part à...hay chỉ chi can 1 part là đủ...

darknight83vn

Em thèm chơi game SKYFORCE quá.Có bác nào có game này cho máy N95 cho em với.Em cảm ơn rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

phuongicb

Games cờ tướng

Có pác nào có game cờ tướng ko cho mình xin với nhé! mình đang cần tìm game cờ tướng cho Nokia N95. Thanks nhìu!

hung66000

cái tom raider đó 7 phần mỗi phần khác nhau hả bạn ?? hay giồng ??

7 phần đấy chỉ là 1 file cài đặt thôi . Vì dung lượng file lớn k thể up trực tiếp lên diễn đàn đc nên bạn đấy phải chia nhỏ file ra để up lên Bạn phải down đủ cả 7 part về và chỉ cần giải nén 1 part bất kỳ nó sẽ tự động nối 7 part lại thành 1 file để cài đặt :D

kaizuki

bác nào có game nào chơi được 2 người qua bluetooth không ? ,cho em xin với
thanks

gentleman2008

Toi moi mua phone nokia n95 8 G, muon download games ve ma khi choi ko can phai vao internet de choi duoc cai games do. ANh em nao chi toi cach khi download games .winar ve ,lam cach nao de extract, hay giai ne'n, roi íntall vao phone. thank nhieu

Yêu cầu gõ tiếng việt có dấu!

Last edited by a moderator:

Napoleon

Anh cài phần mềm winrar vào pc , load game mình ưa thích trên diễn đàn về,click fải extract ra file sis rùi chép file đó vào phone hoặc thẻ nhớ , sau đó từ phone chạy file cài đặt là xong .

kennyan

Mình đang cần games đặt bom á bạn nào có cho mình xin he mình thanks bạn nhiều kích thước là 240x320 á bạn