• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7610 hay khởi động lại?

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocdeptrai

mình đang sử dụng nokia7610 sao mà nó cứ tự khởi động lại nhờ các bác giúp em với

lamtoanhong

mình đang sử dụng nokia7610 sao mà nó cứ tự khởi động lại nhờ các bác giúp em với

Máy bạn đã giải quyết xong chưa?

Cái này khả năng bị dính vius rồi bạn ,4mart đi sẽ hết.

Nhớ quét vius luôn cho thẻ nhớ trước khi bỏ vào máy đã 4mart.

Thân!:D

cuti_hp

Pác dùng thử lệnh 4mart tổ hợp 3 phím (call+*+3), nhớ là tắt máy đi, rồi bật nguồn, trong khi bật nguồn PÁc dùng tổ hợp phí cùng lúc nhé,

chuotgao

Nếu hay bị khởi động lại thường xuyên thì bạn kiểm tra lại xem phần mềm có bị đụng nhau ko. Còn nếu thỉnh thoảng mới bị khởi động lại thì là chuyện bình thường của dòng máy sử dụng hệ điều hành, ko phải lo lắm đâu

rockone1909

xin đưa thêm 1 một lỗi nữa cho bạn tham khảo, đó là bị lỗi nguồn, tức là nguồn yếu quá, thỉnh thoảng nó sẽ tự reset lại, còn mấy lỗi trên là đúng rồi, bạn nên 4mat lại đi,

Thanhha_2602

Bạn dùng quy tắc 4 ngón đi<*,OK,3,POWER>.Bạn fomat bằng bốn phím này chắc chắn sẽ hết bạn ạ,Lưu ý:
Pin của bạn phải đảm bảo được nạp đầy nhé
Chúc bạn thành công:D

habubi

format bằng cách đó có bị mất dữ liệu gì ko bác ??

Chỉ mất những dữ liệu trong máy thôi, còn trong thẻ hoàn toàn giữ nguyên. 4mat giống như bạn đưa lại máy về hiện trạng ban đầu khi mới mua vậy đó. Tốt nhất trước khi 4mat bạn tháo thẻ nhớ ra. Chúc thành công

phuong87

máy khời động lại có thể nhiễm virut hoặc pác cài game nhiều quá toàn game nặng ko cũng sẽ bị tình trạng này ,,format máy xong ,khoan để thẻ vào ,format thẻ luôn như vậy là ok liền ..

Status
Không mở trả lời sau này.