• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7610 lỗi camera

saobachminh

các pác cho em xin font của N90

em mới cài quick office nhưng khi cài bản power point vào thì lỗi font, pác nào có font N90 thì post lên cho em xin nhe. thanks

Các pác cho em hỏi, bộ nhớ trong của em vẫn còn free 1550k, thẻ nhớ còn trống 56000k vậy mà khi em gửi qua blutooth thì fexploer báo là not enough memory to perform operation. delete some data first. Vậy có phải bộ nhớ của em ko đủ hay ko? hay do lý do gì? Các pác giúp em với. thanks
máy mình cũng bị vậy ,mày mò một lúc rồi biết.Bạn vào messenger->option->setting->other>memory in use->memory card .Nếu như ko dựoc nữa thì ban xóa vài tin nhắn xem.Chúc bạn thành công

Kojiro

Super V.I.P
máy mình cũng bị vậy ,mày mò một lúc rồi biết.Bạn vào messenger->option->setting->other>memory in use->memory card .Nếu như ko dựoc nữa thì ban xóa vài tin nhắn xem.Chúc bạn thành công

Cái này chỉ dùng cho OS7 trở lên thôi bạn à (3230 hay Ngage không được đâu)

Đới với những máy không thể chuyển sang memory card thì chúng ta dùng PM MSDrive để chỉnh lưu tin nhắn vào thẻ nhớ.

Còn yêu cầu để gửi được thì theo như GIANGOX nói, như vậy mới đảm bảo chuyển được.

Cái này chỉ dùng cho OS7 trở lên thôi bạn à (3230 hay Ngage không được đâu)

Đới với những máy không thể chuyển sang memory card thì chúng ta dùng PM MSDrive để chỉnh lưu tin nhắn vào thẻ nhớ.

Còn yêu cầu để gửi được thì theo như GIANGOX nói, như vậy mới đảm bảo chuyển được.
máy mình cũng 7610 ,cũng bị như bạn mà mình làm vậy rồi cahy65 bình thường má

anhcss

Lỗi bộ nhớ 7610: bạn làm theo mình nhé, bạn kiểm tra lại bộ nhớ của máy và của thẻ cẩn thật, nếu thẻ và máy cònm trong thì bạn thoát ra ngoài màn hình chính rồi ấn chặt nút menu trong vào mấy giây và lúc này máy sẽ hiện ra những chương trình mà máy bạn đag chạy lúc này bạ tắt tất cả những ứng dụng đag chạy lúc này 1 cách cẩn thật là đc, và lần sau đừng thoát các chương trình bằng phím đỏ nữa nhá, các chương trình sẽ dồn lại và khi đó mày bạn sẽ báo bộ nhớ đầy đó. Chúc bạn thành công./=D>