• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7610 NSU ko nhận

Status
Không mở trả lời sau này.

galaxy_89

lúc trước mình xài N73,nhưng đã đễ lại cho cha mình,bây giờ mình xài 7610,lúc trước mình xài N73 thì bật NSU lên vẫn nhận ra máy và kiểm tra FW,nhưng khi mình gắn máy 7610 vào thì PC suite vẫn nhận,vẫn intall file được,nhưng NSU lại ko nhận ra máy,ai có cách chỉ giùm mình với

BatKid

Super V.I.P
lúc trước mình xài N73,nhưng đã đễ lại cho cha mình,bây giờ mình xài 7610,lúc trước mình xài N73 thì bật NSU lên vẫn nhận ra máy và kiểm tra FW,nhưng khi mình gắn máy 7610 vào thì PC suite vẫn nhận,vẫn intall file được,nhưng NSU lại ko nhận ra máy,ai có cách chỉ giùm mình với

ạc , NSU đâu có suq choa N7610 >"< , nó chỉ hỗ trợ cho các mày dòng bb5 , 7610 là dòng WD2

caubevodanh76

heheh :D , em đang ở nước ngoai,f up FW cho 7610 ko mất đồng nào :D ,lại được cho đồ hàng nữa :D , sướng thật

Status
Không mở trả lời sau này.