• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

Radium

Moderator
1 số hình ảnh vừa Flash xong, có thể ngày mai anh em sẽ có hàng mới

@@ mình cũng định post 1 bản cook. :D nhưng đang đi học mà đồ nghề để ở máy nhà nên chịu. cũng đình quăng cái theme Chaos dark giống bạn luôn mới ghê.

ptieumiu

bạn qua topic a bún down mod fix sửa lỗi camera hiện đang dùng về ném vào nha,chắc do fix camerar nên mình quên chưa chỉnh mod đó

rất hoan nghênh tinh thần của bạn;;)=D>

bạn cho cái line fjx camera của a bún đi.mjh onl bằng đt nên ko biết line, thank

tuanmailove

@@ mình cũng định post 1 bản cook. :D nhưng đang đi học mà đồ nghề để ở máy nhà nên chịu. cũng đình quăng cái theme Chaos dark giống bạn luôn mới ghê.
hang ve chua anh oi?
doi test thu xem sao?

bebivodoi

vậy là ý tg? Lớn gặp nhau rồi, hôm qua Flash xong rồi test luôn, thấy có 1 số lỗi nhỏ đang fix để cho a e xài 1 bản k lỗi 99,99%, a e chịu khó chờ 1 chút nhé, xong mình sẽ up nên cho mọi ng thử nghiệm thế nào là 1 FW hoàn hảo

chjckenboy_18

bạn ui lướt web sao hay bit out . 3g Châm lẮM BẠN AH HAY bạn tách cái fix camera dùm mình được ko.THANK

mod camera bên dưới, còn 3g nhanh hay chậm tùy vào mạng nữa, mình chỉ dùng wifi còn 3g thì mình k rõ! bạn lướt web bằng trình gì thế? :-?

MrHoang8809

chủ pic bỏ a e rùi à hix làm ơn fix lại cho mình camera bản của bạn đi dùng kết quá rất chơn chu tù trước đến giờ mới dùng được bản ngon như này mong bạn xớm khắc phục hộ a e với nhé