• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

chimpanzeevn

Cảm ơn bác Ân, ROM này dùng quá đẹp và tuyệt vời.
Các phần mềm chạy tốt, duy có mình đang chạy thử Digital.Compass thì thấy không chạy được, không biết dùng PM này như thế nào, nhờ bác Ân chỉ giáo thêm.

ancola66

Super V.I.P
Cảm ơn bác Ân, ROM này dùng quá đẹp và tuyệt vời.
Các phần mềm chạy tốt, duy có mình đang chạy thử Digital.Compass thì thấy không chạy được, không biết dùng PM này như thế nào, nhờ bác Ân chỉ giáo thêm.
Bạn bật Digital Compact rồi cầm máy lắc theo hình số 8 (Như ở màn hình hướng dẫn) là nó chạy thôi:D

thqt1b

Đang đợi bản v16 của bác. Bác tích hợp thêm phần Pictures & Videos dc ko bác?. E dùng Rom của bác thấy rất ok, nhưng e rất cần thêm phần Picture & Video nữa bác ah?.

chimpanzeevn

Phải nói ROM này chạy mượt mà và đẹp tuyệt vời luôn, cài PM nào lên cũng thấy chạy nuột cả.
Các PM có sẵn trong ROM cũng chạy rất tốt, chưa thấy lỗi gì cả youtu, mail, Opera, wifi, 3G v.v. tuyệt luôn :)
Một lần nữa cảm ơn bác chủ thớt nhé \-/

caothanhhai

Đang đợi bản v16 của bác. Bác tích hợp thêm phần Pictures & Videos dc ko bác?. E dùng Rom của bác thấy rất ok, nhưng e rất cần thêm phần Picture & Video nữa bác ah?.

Bạn đã hỏi câu này lần trước rồi nhưng tôi không hiểu, bạn có thể hỏi rõ thêm hoặc chụp một cái ảnh xem cái phần Picture và Video của bạn cần nó như thế nào ??? thì tôi có thể giúp bạn tốt hơn

thqt1b

Bạn đã hỏi câu này lần trước rồi nhưng tôi không hiểu, bạn có thể hỏi rõ thêm hoặc chụp một cái ảnh xem cái phần Picture và Video của bạn cần nó như thế nào ??? thì tôi có thể giúp bạn tốt hơn

Ah. E thấy trong Rom Ship Có 1 chương trình là Picture & Videos. E thấy rất hay và rất cần chương trình này. Bác xài thử Rom Ship hãng thì sẽ thấy, nó tựa tựa như Chương trình Albums trong Cook Rom vậy. Hiện e đang xài xoay vòng Từng bản Rom của các bác đây, mỗi ngày e up 1 bản để tìm bản nào ổn định nhất có thể, nhưng vẫn chưa thấy. Nên e quyết định là sẽ tìm nhưng soft còn thiếu để cài thêm vào.

Chỉnh sửa cuối:

myGenio

CÒn đúng tiếng nữa thì bóng đá,vừa xinh để test rom của bác . nếu cô thưong thì cho em 3-1 .