• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AccuWeather v1.1.608 - Tạo Widget thời tiết ra màn hình chủ 23/5/2k11

vutaikt

AccuWeather v1.1.608 - Tạo Widget thời tiết ra màn hình chủ dễ dàng update 23/5/2k11​

Với AccuWeather bạn có thể cập nhật thông tin thời tiết của nơi bạn đang sống hoặc các nước mà bạn muốn xem thời tiết 1 cách dễ dàng.
Bạn chỉ cần cài đặt (file .wgz) sau đó chọn quốc gia hay thành phố mà bạn muốn cập nhật thời tiết. Ứng dụng sẽ kết nối vào mạng và cập nhật thông tin thời tiết cho bạn.
Sau đó bạn có thể thêm widget thời tiết đó ra màn hình chủ nhanh chóng..
(Ra màn hình chủ add widget).

dotutai23

cài đặt (file .wgz) thế nào bạn ơi máy mình C6-01 mình coppy vào thẻ rồi mà mở không được , hay còn thiếu pm nào nưa chỉ mình với ,thanks nhieu

maucuala

đã hướng dẫn thì chủ thớt hướng dẫn cài đặt trọn vẹn đi, tui cũng ko cài được

vutaikt

sã.. file .wgz là cài dễ nhất đó bạn.
tải về. cài đặt luôn thế là xong ma`.

maucuala

sã.. file .wgz là cài dễ nhất đó bạn.
tải về. cài đặt luôn thế là xong ma`.

tui cài file wgz khác được ngay, khi cài cái này nó hiện dòng chữ tiếng anh này " too many downloads from this IP ( 113. 160. 108. 56), login or register to continue
User:" chủ thớt giải thích dùm

h2_viethoang

tui cài file wgz khác được ngay, khi cài cái này nó hiện dòng chữ tiếng anh này " too many downloads from this IP ( 113. 160. 108. 56), login or register to continue
User:" chủ thớt giải thích dùm

Mình cũng bị như vậy.