• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ADL_v1.0 Việt hóa_SymPViet!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Phần mềm bảo mật ứng dụng Việt hóa.

Kojiro

Super V.I.P
Check nhanh vậy ta :-? Ổn chưa mà up đó, e cài mà lỗi thì chết với em >:)

MinhThang

Manager
Check nhanh vậy ta :-? Ổn chưa mà up đó, e cài mà lỗi thì chết với em >:)

Không ổn sao có ảnh được nhỉ, có 1 lỗi là "Thông tin" thì sẽ hiển thị "thong tin" "Thoát" thì hiển thị là " Thoat".:-?

Kojiro

Super V.I.P
Không ổn sao có ảnh được nhỉ, có 1 lỗi là "Thông tin" thì sẽ hiển thị "thong tin" "Thoát" thì hiển thị là " Thoat".:-?

Cái tap đầu tiên trước cái Mã số tên gì vậy anh? "Kha" :-??

manhtu

sao em dùng mobihex dịch TTpod có bị lỗi font gì đâu
bình thường anh ko cài font TV thì vẫn có thể gõ đc chữ ô và á mà

MinhThang

Manager
sao em dùng mobihex dịch TTpod có bị lỗi font gì đâu
bình thường anh ko cài font TV thì vẫn có thể gõ đc chữ ô và á mà

Cái này anh không rõ là nó lỗi từ Fonts hay là từ pm. Anh nghĩ có thể do tính bảo mật nên nó không cho thêm ký tự ở mấy chỗ này. Dịch thì đầy đủ nhưng vẫn không hiển thi. Em test xem sửa đuợc không, anh không có máy để nghiên cứu, chỉ muợn chốc lát.:D

MinhThang

Manager
bản ADL của e dịch đây này dịch xong gần cả năm nay rồi
anh thử xem

Anh không có máy lấy gì thử? Hôm qua mượn máy thằng cháu để test thử cái Mobihex xem thế nào mới làm thử đó chứ, mục đích là xem nó khác V3 ở chỗ nào thôi. Xưa nay chỉ làm v3 nên muốn tò mò :D

Kojiro

Super V.I.P
Anh không có máy lấy gì thử? Hôm qua mượn máy thằng cháu để test thử cái Mobihex xem thế nào mới làm thử đó chứ, mục đích là xem nó khác V3 ở chỗ nào thôi. Xưa nay chỉ làm v3 nên muốn tò mò :D

Gửi e cái megapy cho v2 nha a. Hôm qua cài cái kia vô ko dùng được vì thiếu :(

Status
Không mở trả lời sau này.