• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advance Call Manager 2.72.230 by Illusion [For S60 5th - 5800,N97...] (Tested)

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
sao không thấy link bạn ah.
Mìnho dùng dtdd duyệt web d

Chỉnh sửa cuối:

phong1598

Máy mình chưa hack nhưng đã cài được, vậy mình dăng ký như thế nào vậy bạn

Mình thấy dùng cái MCleaner tiện hơn, tích hợp nhiều hơn, chặn được cả tin nhắn. Đã test thử pm này nhưng không thích bằng MClean

insoul

Bồ nào cho mình hỏi: dùng pm nào để ghi âm lại cuộc gọi khi máy báo bận (hoặc ko trả lời, hoặc là ngoài vùng phủ sóng); ngoại trừ dùng tổng đài của nhà mạng.
"Mình có dùng ACM này để ghi lại lời nhắn từ các số máy ko có trong phonebook."
Chỉ mình với nhé, cám ơn nhiều.

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
Cho mình hỏi. Khi chạy chương trình này có nghĩa là chế độ từ chối khéo được bật. Vậy làm thế nào để khi mình không muốn từ chối thì tắt chức năng từ chôí khéo ở chỗ nào?

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
Mình đang dùng di động online nên không thấy nút thank! Chỗ nào. Vì vậy thank bạn một phát dù sao phần mềm này cũng có ích đối với mình.

tuanminh2005

Cái này có ghi âm được cuộc gọi không vậy các Bác?(sau này muốn nghe lại cuộc gọi đó)

m0nk3y86

Cái này có ghi âm được cuộc gọi không vậy các Bác?(sau này muốn nghe lại cuộc gọi đó)
Bạn ko đọc kỹ à, ở mục 7 của pm có fần ghi âm cuộc gọi đó. Lần sau cứ tìm hỉu kỹ rùi hãy hỏi nhé, chúc cài đặt thành công.

phong1598

Bạn ko đọc kỹ à, ở mục 7 của pm có fần ghi âm cuộc gọi đó. Lần sau cứ tìm hỉu kỹ rùi hãy hỏi nhé, chúc cài đặt thành công.

Bậy nào, làm gì có gi âm cuộc gọi, đó là ghi lại lời nhắn của chính bạn cho người bị từ chối. =))

viplexus

Vẫn đổ 1 2 chuông nếu để trả lời tự đông "Thuê bao.." mình cài rất nhiểu ACM rồi nhưng cái nào cũng vẫn đổ 1 2 hồi chuông hicc có ai có ACM nào ko đổ 1 hồi chuông nào ko?

phong1598

Vẫn đổ 1 2 chuông nếu để trả lời tự đông "Thuê bao.." mình cài rất nhiểu ACM rồi nhưng cái nào cũng vẫn đổ 1 2 hồi chuông hicc có ai có ACM nào ko đổ 1 hồi chuông nào ko?

Đặt cái hiden caller là accept

m0nk3y86

Bậy nào, làm gì có gi âm cuộc gọi, đó là ghi lại lời nhắn của chính bạn cho người bị từ chối. =))
bậy lắm hả, đọc lại phần giới thiệu của chủ topic đi, xem có đúng là vậy ko. tôi ko dùng pm này, chỉ nói theo đúng cái j chủ topic gthiệu thôi.

phong1598

Advance Call Manager 2.72.230 by Illusion [For S60 5th - 5800,N97...]

5.Greetings : Ghi âm lại 1 đoạn hội thoại để khi ko nhận cuộc gọi đoạn hội thoại sẽ đc mở lên cho người gọi (nếu ở phần 2 chọn Answering Machine)

6.Messages : Lời nhắn của người gọi (nếu phần 2 chọn Answering Machine)

7.Profiles : Tạo những Profiles để tiện khi cần dùng là kích hoạt cho tiện .

8.Scheduler : Lịch sử dụng các Profiles vừa đc tạo ra ở bước 7 .

9.Locator : Tạm hiểu là nơi phủ sóng của từng vùng , cái này ở Việt Nam tôi chưa test đc .

bậy lắm hả, đọc lại phần giới thiệu của chủ topic đi, xem có đúng là vậy ko. tôi ko dùng pm này, chỉ nói theo đúng cái j chủ topic gthiệu thôi.

Của bác Khỉ đây

Mục 7: Tạo Profiles
Mục 5: Tạo Greetings: Ghi âm lại 1 đoạn hội thoại để khi ko nhận cuộc gọi đoạn hội thoại sẽ đc mở lên cho người gọi (nếu ở phần 2 chọn Answering Machine) (ghi lời chào của mình nhé bác, không phải ghi âm cuộc gọi)

Có thấy mục nào là ghi âm cuộc gọi đâu :O

Bác chủ top có đấy vào phân giải giúp đi, cãi nhau với bác Khỉ này mệt quá :-??

m0nk3y86

Của bác Khỉ đây

Mục 7: Tạo Profiles
Mục 5: Tạo Greetings: Ghi âm lại 1 đoạn hội thoại để khi ko nhận cuộc gọi đoạn hội thoại sẽ đc mở lên cho người gọi (nếu ở phần 2 chọn Answering Machine) (ghi lời chào của mình nhé bác, không phải ghi âm cuộc gọi)

Có thấy mục nào là ghi âm cuộc gọi đâu :O

Bác chủ top có đấy vào phân giải giúp đi, cãi nhau với bác Khỉ này mệt quá :-??

=)) thật ra là nhìn nhầm & hỉu nhầm câu hỏi của tuanminh2005, mục 6 là hộp thư thoại, hem fải ghi âm cuộc gọi.