• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Pro - Trình khóa ứng dụng (cập nhật trg 3 17.11)

haopro

Nếu bài viết bị trùng thì xin mod xóa dùm nhé , mem mới post bài nên ko rành cho lắm
WebGate Advanced Device Locks Pro v2.02.69 ( PM khóa ứng dụng cực kỳ chuyên nhiệp)
Phần mềm khóa ứng dụng và thư mục hiệu quả phiên bản cập nhật mới
bạn có thể yên tâm rằng đt của bạn sẽ ko có một ai nào có thể vào dc như danh bạ nè , hay thẻ nhớ hay cài đạt của máy , hay xóa ứng dụng mà bạn yêu thích nếu ko có sự đòng6 ý của bạn
Các ưu diểm của ứng dụng
>When SIM Changed : khóa nếu thẻ sim dt dc thay đổi
Automatic lock interval : tự động khóa sau 1 khaong3 thời gian bạn ko sử dụng dt chẳn hạn như 2 phut
Protect applications : nếu on thì pm sẽ kêu bạn chọn 1 ứng dụng dể khóa lại ai muốn vào ứng dụng đó phải có pass , còn off thì thội vậy
SMS on Sim Change : nếu thẻ SIM trên điện thoại của bạn đã bị thay đổi thì pm sẽ gửi một thông báo tin nhắn SMS đến một số xác định mà bạn chọn
tiếp bài trên :​
Rmote Lock : xoa khóa​
Secure Storage : xem lại những dữ liệu mật mà bạn đã khóa
PM có rất nhiều ngôn ngữ nhưng chưa có tiếng việt , gồm : anh , pháp ý , italia ....
>>At power on : khóa tùy chọn
có 3 chế độ :
1 : off : tắt
2 : Alway : luôn luôn
3 : When SIM Changer : khi thay rút sim
>> Auto Lock : chế độ tữ động khóa
1 : on : khởi động sau 5 phút
2 : off : ko
>> Protect applications : có 2 chế độ
1 : on : ứng dụng sẽ kêu bạn chọn 1 ứng dụng dể khóa
2 : off : thôi​
>>>>> Pass mặc định của ứng dụng này là : 0000
bạn cũng có thể dổi pass theo ý thích của mình như sau :
>> Enter old code : khung nhập pass củ
>> Enter new code : pass mới
>> Cònirm new code : nhập lại 1 lần pass mới
Còn chở gì nữa mà ko thường thức pm khá hay này nhỉ , mình thấy ứng dụng ày thật là hay đấy
Các bạn thấy hay thì thank cho mình 1 phát nhé
Chú ý : đt của bạn phải dc hack phone hay bạn đã có file cer thì sign ứng dụng mới cài dc , vì phần mềm này chỉ cài mặc định lên bộ nhớ máy nên ít nhất bộ nhớ máy phải trống 700kb

Chỉnh sửa cuối:

symbian

Cái này lưu ý là phải signed hoặc hack thì mới cài được nhé , đây cũng chỉ là bản update thôi :)

haopro

Cái này lưu ý là phải signed hoặc hack thì mới cài được nhé , đây cũng chỉ là bản update thôi :)

hehe . thank pác nhiều nhé , mải lo giới thiệu ứng dụng mà quên giới thiệu cách cài ... bay giờ phải thêm tới 3 rum nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này cũ rồi chứ khôg phải là bản mới nhất đâu. Nếu mới thì mình đã làm topic rồi.:p

BuuPhucCT

Well-Known Member
So với v2.02.69 thì bản update này ngoài giao diện mới thì không có gì khác.

Lâu lâu em mới post bài nên anh thông cảm nhé .

Nói chơi tý thôi chứ anh em luôn ủng hộ mem mới post bài, nhất là nhưng bài tốt như bài này nè.=D>

lenduong

cho tôi hỏi là để đặt pass cho chính nó thì vào mục nào vậy, tôi vào phần Protect Applications nhưng không trong list hiển thị phần mềm này, vậy thì tác dụng bảo vệ ở đâu khi ai cũng vào đặt lại được quyền truy cập ứng dụng.

th4ngdk

cho tôi hỏi là để đặt pass cho chính nó thì vào mục nào vậy, tôi vào phần Protect Applications nhưng không trong list hiển thị phần mềm này, vậy thì tác dụng bảo vệ ở đâu khi ai cũng vào đặt lại được quyền truy cập ứng dụng.

khi đặt lại quyền truy cập vào ứng dụng và thay đổi thì cũng cần phải xác nhận bằng pass mà bạn

MinhThang

Manager

Dùng bản Vh cho dễ hiểu bạn nhé, pm này rất đơn giản bạn à, không có gì phức tạp cả bạn cứ xem lại là biết cách ngay.