• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Pro v2.02.69 việt hóa by dangduc

ahgnaoh_h2t

Anh Đức ơi,anh có phần mềm khóa ứng dụng kiểu như thế này mà mạt khẩu khóa chỉ có 1 số thôi không,chứ phần mềm này bắt nhập mật khẩu tối thiẻu là 4 số,đối với em là rất bất tiện,lần trước em cũng down đc ứng dụng này mà Pass chỉ có 1 số thôi,rất thuận tiện,mà bây giờ em tìm mãi mà không thấy đâu cả.Tất nhiên là người khác mở ứng dụng lên thấy nó bị khóa củng nản,chứ họ không biết mình khóa chỉ có 1 số mà mò đâu,hi` hi`.Nếu ai có thì up lên cho em với .Cám ơn nhiều

cfbarca

Active Member
Không có đâu bạn ! Nhập 4 số có gì đâu mà bất tiện bạn
Tks

@PM này nó khoá ngoài MH hả bác? có giống như unlock MH bên PPC ko vậy? nếu ng khác reset lại phone thì nó có vào phone của mình xem đc ko?
@@Ủh mà pác nén file kiểu chi vậy? thấy đuôi là RAR mà ko giải nén đc, còn change thành sis thì ko signed đc, tks

Chỉnh sửa cuối:

ahgnaoh_h2t

Tks

@PM này nó khoá ngoài MH hả bác? có giống như unlock MH bên PPC ko vậy? nếu ng khác reset lại phone thì nó có vào phone của mình xem đc ko?
@@Ủh mà pác nén file kiểu chi vậy? thấy đuôi là RAR mà ko giải nén đc, còn change thành sis thì ko signed đc, tks

híc,cũng bị lỗi giống bạn,mo` mãi mới ra,bạn edit lại tên file đi,rôi xóa dấu _ ở cuối dòng đó là đc file nén,rồi tiếp tục giải nén ra là đc file cài đặt.Mà bạn yên tâm ,reset lại máy cũng không việc gì đâu.Muốn remove nó thì nó cũng bắt nhập code nữa mà.

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Bạn dùng phiên bản Winrar cũ quá nên nó báo lỗi thôi ! File nào tôi up cũng đã test rồi mới up nhé bạn. File .rar là .rar không phải change sang sis bạn nhé .

Tôi vừa cài xong ! Mật khẩu có thể đặt là 1 kí tự hay là mấy kí tự cũng được , nhưng phần mật khẩu cũ mặc định là 4 số 0 thì phải nhập cho đúng còn mật khẩu mới nhập bao nhiêu kí tự cũng được

Chỉnh sửa cuối:

ahgnaoh_h2t

Không có đâu bạn ! Nhập 4 số có gì đâu mà bất tiện bạn
Posted via Mobile Device
He he,cuôi cùng thì cung mò ra,mât khâu này châp nhân mây sô cung dc anh a.mac dinh cua nó ko yêu câu cu phai là 4 sô.Cam on anh nhieu nha.

Em post bai bang diên thoai,ko có TV mod thông cam.Mac du da
cài Vntelex rôi mà khi dánh kô copy lai dc,nên dành chiu.Ai biêt kô bày mình voi.Kô thì dành chiu post bài nua Viêt nua Anh này thôi.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
He he,cuôi cùng thì cung mò ra,mât khâu này châp nhân mây sô cung dc anh a.mac dinh cua nó ko yêu câu cu phai là 4 sô.Cam on anh nhieu nha.

Em post bai bang diên thoai,ko có TV mod thông cam.Mac du da
cài Vntelex rôi mà khi dánh kô copy lai dc,nên dành chiu.Ai biêt kô bày mình voi.Kô thì dành chiu post bài nua Viêt nua Anh này thôi.

Mật khẩu mặc định là 4 số 0, sau đó bạn có thể thay đổi mật khẩu tùy thích. 1 con số vẫn OK. Tuy nhiên nếu nhiều số thì tính bảo mật sẽ cao hơn.

ahgnaoh_h2t

Mật khẩu mặc định là 4 số 0, sau đó bạn có thể thay đổi mật khẩu tùy thích. 1 con số vẫn OK. Tuy nhiên nếu nhiều số thì tính bảo mật sẽ cao hơn.
Posted via Mobile Device
Em thây mo bang 1 sô rât nhanh,nguoi khác không ngi mình khóa có 1 sô nên cung không mò làm chi nua.Tìm kái này lâu lam rôi.Vô soft Viêt hóa cua anh cung có pm này nhung ma nó bat mât khâu tôi thiêu la 4 sô,nên em kô thích.
Mà anh Thang ko biêt cách copy trong Vntelex a.Em mò mai mà kô dc,kô hiêu là
nó có ho trö cho N73 me kô nüa.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Em thây mo bang 1 sô rât nhanh,nguoi khác không ngi mình khóa có 1 sô nên cung không mò làm chi nua.Tìm kái này lâu lam rôi.Vô soft Viêt hóa cua anh cung có pm này nhung ma nó bat mât khâu tôi thiêu la 4 sô,nên em kô thích.
Mà anh Thang ko biêt cách copy trong Vntelex a.Em mò mai mà kô dc,kô hiêu là
nó có ho trö cho N73 me kô nüa.

Không có bản nào bắt phải mật khẩu từ 4 số trở lên cả đâu bạn, vì pm này chỉ có vài bản cập nhật lên thôi.

dangduc

Cái này để chống trộm mà cái đầu tiên mà bọn trộm làm là tháo sim của mình vứt đi và thay SIM khác vào ! Nên lúc nào nó thay SIM khác vào mà ko biết mật khẩu, nhập lung tung vào thì chương trình sẽ tự gửi 1 tin nhắn đến số điện thoại nào đó do người cài chương trình này đặt trước để người mất máy có thể biết số điện thoại đó rồi để liên lạc lại xin chuộc chẳng hạn

ahgnaoh_h2t

cái này ko an toàn bạn ơi. Lỡ người ta xóa đi thì sao. Có cái nào bảo vệ cái này ko

Muốn remove cái này cũng phải nhập code mới xóa đc bạn à.chứ không phải ấn vèo phát là xóa đâu,Cái này chắc fomat máy mới xóa đc,nếu kô biết code,chắc thế.

fabregas2000

mình vẫn xoá vèo vèo. Mà lỡ có mất máy. Sau nay sim phải đăng ki hết. Nên chỉ cần có tin nhắn gử về số đã cài là kêu tổng đài tím chủ thuê bao đó là công an tới đeo xích chó vao cổ liền.

ahgnaoh_h2t

mình vẫn xoá vèo vèo. Mà lỡ có mất máy. Sau nay sim phải đăng ki hết. Nên chỉ cần có tin nhắn gử về số đã cài là kêu tổng đài tím chủ thuê bao đó là công an tới đeo xích chó vao cổ liền.

Làm đạo diễn phim được rồi đó :D:D:D:D:D

nguyenson_44

Làm theo 02 bước sau:

1/ Dùng chức năng bảo vệ ứng dụng của ADL_Pro để bảo vệ, ngăn truy cập vào AppManager.
2/ Vào !:\Private\100033a3f\import\apps nhấn phím số 6 (X-plore), cài đặc tính ẩn cho file: AdvanceDeviceLocksPro0x2001061D_reg.rsc
3/ Restart lại máy để xem kết quả.:D:D

=> Nếu làm như trên: Biểu tượng của ADLPro sẽ tự động biến mất trên màn hình, trong khi nó vẫn hoạt động 100%, âm thầm trong nền. Không ai có thể xóa được (AppManager đã bị khóa truy cập rồi). Chỉ còn cách 04 ngón là được thôi :)):))

PS: PM này khi xóa khỏi máy không cần Pass

ahgnaoh_h2t

Làm theo 02 bước sau:

1/ Dùng chức năng bảo vệ ứng dụng của ADL_Pro để bảo vệ, ngăn truy cập vào AppManager.
2/ Vào !:\Private\100033a3f\import\apps nhấn phím số 6 (X-plore), cài đặc tính ẩn cho file: AdvanceDeviceLocksPro0x2001061D_reg.rsc
3/ Restart lại máy để xem kết quả.:D:D

=> Nếu làm như trên: Biểu tượng của ADLPro sẽ tự động biến mất trên màn hình, trong khi nó vẫn hoạt động 100%, âm thầm trong nền. Không ai có thể xóa được (AppManager đã bị khóa truy cập rồi). Chỉ còn cách 04 ngón là được thôi :)):))

PS: PM này khi xóa khỏi máy không cần Pass
THế hả,mình nhớ là có cần pass mà nhỉ,có lẽ là mình nhớ nhầm sang pm khác tương tự cũng nên.>:)>:)>:)

fabregas2000

sao mình ko nhập lại pass đc nhỉ. Ở trong phần khóa từ xa đo. Nhập pass thì đc. Cn ô nhâp lại ko chọn đc.