• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Secured Wallet - Bảo vệ thông tin nhạy cảm !!!

handh

Tektronic Advanced Secured Wallet - Bảo vệ thông tin nhạy cảm của riêng bạn !!

Tektronic Advanced Secured Wallet được thiết kế cho các cá nhân sử dụng và cho phép bạn lưu trữ các thông tin nhạy cảm vào một cơ sở dữ liệu nội bộ.

Bạn có thể lưu trữ và bảo vệ số thẻ tín dụng, tài khoản Internet, pincodes, tài khoản ngân hàng và thậm chí cả địa chỉ liên lạc nào cần phải được giữ bí mật.

Tất cả mật khẩu của bạn đều được mã hóa ,đo đó có thể đảm bảo an toàn một cách tối đa.

Một trong những tính năng nâng cao của phần mềm này là có thể nhắn tin trực tiếp trong chương trình. Nếu chọn Send SMS --> Direct thì nó không có ghi lại log trong chương trình nhắn tin. Nhưng trong log của điện thoại thì có !!

Với phần mềm này bạn có thể tạm biệt Tektronic Hidden Contacts.

Lưu ý : Mật khẩu vào chương trình đã được mã hóa đặc biệt. Nó không có bất cứ đâu trên điện thoại. Do đó nếu quên mật khẩu thì không có cách gì tìm lại được.

Phần mềm này vừa được XYZ trong ngày hôm nay (17/6/2009). Nóng hổi luôn :)) Còn 1 số tính năng khác mọi người cùng dùng và khám phá nha

Chỉnh sửa cuối:

giadaiminh

pm này gửi tin nhắn đc bảo mật. Vậy nhận tin có đc bảo mật ko
?thanks

MinhThang

Manager
?thanks

Chủ Topic giới thiệu nóng hổi bạn không thấy sao, đem về nghiên cứu rồi chia sẻ cho anh em đừng hỏi, định hỏi bạn thì bạn lại hỏi rồi.:D

handh

Trong file Txt là Link Download đó bạn, không phải lỗi gì đâu, pm này không được úp trực tiếp.:D

:D Anh này nhiệt tình quá ..........Làm e cứ tưởng e upload bị lỗi.:))

?thanks
Mình mới test thử thì nhận tin không có bảo mật gì hết. Người nhận đọc như SMS bình thường thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
k biet sao may N82 cua tui k tai ve duoc, may cua tui moi mua chua hack hay signed gi ca ! ai lam on chi gium toi cai phan mem bao ve nay vo may N82 voi Xin Cam On !

Chưa hack thì phải SIGN. Vì những PM FULL đều là dạng UNSIGN.