• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AE SG rảnh thì mai 06/07 ghé Cafe CAT

Status
Không mở trả lời sau này.

TranMinhMan

Super V.I.P
Đi mở topic uống cafe hoài sợ bị cho là ham hố.:p Nhưng thui kệ chứ off toàn mấy gương mặt mốc chán wá!:))
Sáng mai CN 06/07 AE Sài Gòn rảnh thì ghé Cafe Đất nha, ko phân biệt mem hay mod đâu nhé. AE lên uống cafe giao lưu vui thui!!!:D

Cà Phê Đất
343/5 To Hien Thành
Phường 12, Quận 10
(08)8632832

BatKid

Super V.I.P
Tuần sau có thể Mình sẽ có mặt ở quán RUỘT của BK này!!!:)):)):))

Này , hứa phải giữ lời nhá :)):)):)) tuần sau anh em trong hội sẽ chuẩn bị "đón tiếp" anh Trường >:)>:)>:) anh hok vào là hok xong với em à =))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Này , hứa phải giữ lời nhá :)):)):)) tuần sau anh em trong hội sẽ chuẩn bị "đón tiếp" anh Trường >:)>:)>:) anh hok vào là hok xong với em à =))=))=))

Lần này chắc như bắp à nha! Ngày thì có thể chưa chính xác, nhưng trong tháng 7 này sẽ có mặt! Và nơi đến đầu tiên sẽ là cửa hàng gì nhỉ???... À cửa hàng điện thoại di động M&D!!!:)):)):))

Anh em nào có nhu cầu Up Rom mới, hay đặt hàng Rom thì đến CAT để được đáp ứng nhu cầu nhe :)):))>:)>:)

Medkid

Thôi, ma ra cafe ĐẤT trên đường Tô hiến Thành cho gần

Cà Phê Đất
343/5 To Hien Thanh
Phường 12, Quận 10
(08)8632832

sms_sms

:D:D:D phải tham gia câu lạc bộ thôi ở sg buồn quá :D mà ngày mai đi thi 11h mới về ko biết kịp ko :D

BatKid

Super V.I.P
thôi mấy cha , sinh hoạt 1 chỗ thui , còn đổi gió thì đi các ngày trong tuần :D , lúc nào mà chả cafe đc ^^

Medkid

thôi mấy cha , sinh hoạt 1 chỗ thui , còn đổi gió thì đi các ngày trong tuần :D , lúc nào mà chả cafe đc ^^

Đi ĐẤT đi, CÁT xa quá =))

Chỗ này rộng rãi lại thoáng mát =D>

Status
Không mở trả lời sau này.