• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Age of Empires III V1.0 NEW đây

conmeo8ya

Tiếp tục với Age of Empires III :D

Game đẹp, dể chơi. Đã test trên Life, Flame.

Hỗ trợ WM5 WM6 :p

Các bạn chơi thử và đánh giá :D

DownLoad

J

JerryBC

Guest
Mình vừa chơi thử, thấy đồ họa thì có vẻ chi tiết và đẹp, nhưng cách chơi thì khó quá, lại k dùng bút được. Chơi bằng phím thì tức nhất là máy mình kẹt nút cứng. Dù sao phiên bản mới này cũng có cái khác bản trước. Dù bản AOE 2 vẫn là đỉnh của đỉnh. K khác gì PC. Giá mà StarCraft cũng có phiên bản trên PPC nhỉ?

xtdv

Cài xong, chơi 5 phút => Xóa khỏi máy !

Chơi game dàn trận trên Pocket mà không có bút thì chẳng khác nào máy tính không có chuột.
So với bản Gold Edition 1.25 thì bản này hơi tệ.

Theo mình biết thì AoE cho PPC chỉ có bản 1.25 chứ làm gì có bản 2?

Chỉnh sửa cuối:
Nhắc các bạn đừng nên nói nặng nề quá lời về game, có thể không hợp với dòng máy hay sở thích của mình. nên góp ý các hạn chế của game, phù hợp hay không phù hợp với dòng máy nào.
Chia sẻ là đáng quý rồi, hãy cảm ơn người post và người làm ra các sản phẩm game. Những bài phê bình nặng nề về sau tôi sẽ xoó mà không cần nêu lí do.

meoconsirocco

Age of Empires III V1.0 Game này là bản Java chuyển wa Cab nên k có dùng cảm ứng được.Game này bản đẹp,cũng dể chơi nhưng vì của Java nên ít dòng k co nhiều như Age of Empires V1.07&V1.25

ladata2006

Hic, hok phải là Aoe III đâu. Games này có cách đây mấy năm cho dòng Symbian rùi.