• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Age of Empires v1.25 - GAME PPC ĐƯỢC YÊU THÍCH

djtrungkien

các bác cho em hỏi htc s620 có chơi đc trò này kô ạ,em hì hục cả đêm cài đi cài lại,cài cả java,cuối cùng là kô đc gì,ai giúp em với

Trước khi chạy Game phải để ý bộ nhớ Ram trống trên 12M chơi với tốt và lưu ý có thể đụng 1 số ứng dụng chạy nền!

DUYAT

ban nao co game Age of Empires III for Windows Mobile Pocket PC ko đăng lên cho moi ngoui cung thuong thuc đi

orange_244

Banned
hay thật nhưng mổi tội la` khó chơi quá!! dù sao cũng thanhs bac!! chuc pdaviet ngày càng phát triển!!

anhtien_pro

pác nào có file cab cho em ko?may em cab USB hỏng không cài đươc.Mà nó đòi rigister mà em ko biết key.Ai biết chỉ giúp hộ.thanks

htc7999

các anh có thể gỏi file crack của age of empire v1.25 cho mình không "htc7999@yahoo.com.vn".mình cài xong rồi nhưng không có file crack Thanks!!!