• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Age of Empires v1.25 - GAME PPC ĐƯỢC YÊU THÍCH

Nemmatlanh

cac pro oi co ai biet cah nao de tang them so luong quan kok de che nay chi co 50 quan choi hoi chan ^^

Post bài sai quy định rồi nhé bạn,vào sửa đi,cho thêm dấu vào,mặc định của Game này chỉ được 50 quân thôi,không thêm được nữa đâu.PPC thế là ngon lắm rồi :D

huybeo_ls

Post bài sai quy định rồi nhé bạn,vào sửa đi,cho thêm dấu vào,mặc định của Game này chỉ được 50 quân thôi,không thêm được nữa đâu.PPC thế là ngon lắm rồi :D

cảm ơn anh nhiều nhé e cứ tưởng có cách nào làm tăng dc số quân lên ^^

anhmt

mình cài vào con exec thì toàn bị lộn ngược màn hình, làm thế nào để có thể quay trở lại đúng màn hình của nó vậy các bạn?

kokoro194

sao em giải nén ra thấy nó có 4-->5 file .exe thế thì cài cái file nào vậy??

dong_ta44

cac Pro cho minh xin ma dang ki cua AOE phien ban 1.25 voi

so dien thoai cua minh la 01692247552, minh dang mau choi AOE tren PPC mong cac Pro giup do

Last edited by a moderator:

hungxadieu

:-/:-/:-/bác hoàng lân ơi em dùng wifi tải dược nhưng nó dòi REGISTER ko mở dược bác có cách nào ko xin bác chỉ giúp ;dịa chỉ mail của em là; nguyenhung672@GMAI.COM. thank

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device

Im sory bac em da yeu cau ko dung dia chi phai ko ?.mong thong cam.em viet bang ban phim ko ho tro tieng viet.

Đã gửi tin nhắn PM cho bạn hôm qua rồi, nếu bạn dùng GPRS để lên thì vô trong phần User trên cùng để vào phần tin nhắn mà lấy code, thân!

phuonghp87

các bác cho em hỏi htc s620 có chơi đc trò này kô ạ,em hì hục cả đêm cài đi cài lại,cài cả java,cuối cùng là kô đc gì,ai giúp em với