• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Age Of Heroes Online-GAME CHIẾN THUẬT CỰC HAY!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Age Of Heroes Online (AOHO)

Age of Heroes - cũng là một thế giới được phát triển tốt, đó là nơi có vô số những câu chuyện lớn và nhỏ, đó là nơi để lập những chiến công hiển hách, khám phá và phiêu lưu cho hàng ngàn người chơi. Age of Heroes không có thời gian hay không gian giới hạn - hãy tham gia với chúng tôi và bạn sẽ thấy nó to lớn đến dường nào!

* Ba chủng tộc, mỗi chủng tộc sẽ có những tính năng độc đáo và kỹ năng riêng;

* 9 class nhân vật, với những phương pháp tiếp cận hoàn toàn khác nhau để phiêu lưu và khai thác thế giới;

*Có hàng trăm loại quái vật, chiến binh và ác quỷ; phần lớn trong số họ sẽ có thể tham gia vào đội quân của bạn;

* Những vị anh hùng có hàng trăm kỹ năng và năng lực;

* Những pháp thuật mạnh mẽ và những khả năng đặc biệt kỳ diệu của các đấng anh hùng, và bạn có thể đạt được nhiều kỹ năng khi lên cấp;

* Bạn sẽ tìm thấy hàng tá unique and rear artifacts sau , rất nhiều áo giáp vàvũ khí thông thường, bạn có thể mua trong các cửa hàng;

* Những cuộc phiêu lưu sẽ đại diện duy nhất của tất cả các chủng tộc, nhiều nhiệm vụ, yêu cầu và thử thách;

* Hãy tham gia và không ngừng mở rộng thế giới, bản đồ địa lý trên toàn cầu đang tăng trưởng với số lượng có sẵn các địa điểm;

* Và cuối cùng, nhiều người chơi chung trên thế giới giúp bạn tranh tài với các đấu thủ khác.

TUY HÌNH CHỤP LÀ TIẾNG NGA NHƯNG FILE ĐÍNH KÈM LÀ TIẾNG ANH NÊN CÁC BẠN CÓ THỂ CHƠI THOẢI MÁI NHÉ!!

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
về mua từ điển tiếng nga vừa học vừa chơi :p thank pác:D

Game này tiếng Anh chứ không phải tiếng Nga đâu mà bác mua tự điển tiếng Nga làm gì. mình đã có chú thích rồi mà:D