• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Agenda One Việt Hóa cho smartphone WM5

namson

Chào các bạn,

Chắc ai cũng biết về AgendaOne rồi nhỉ? đây là phần mềm quản lý thông tin cá nhân tuyệt vời. Tôi có đọc thread Việt hóa AgendaOne cho PPC tại http://pdaviet.net/showthread.php?t=1790 và thử dùng phương pháp này để copy file .MUI và thấy phần Việt hóa này hoạt động tốt cho cả smartphone. Các bạn quan tâm thì làm thử nhé

G

GDi

Guest
Hix...ngày xưa dùng Palm đã thử cái này. Phải nói là tuyệt vời.Hiện tại dùng SP Dopod C270w, ko biết có bản phù hợp ko (Chỉ sợ màn hình ko tương thích)? Bác nào có PM em với!

G

GDi

Guest
Em có nhưng chưa có CR, sợ cài vào lại gỡ ra, ngại lém! bác nào có CR alo cho em xin nhé! Em cảm ơn!

foundation

Có biết cái này, chạy rất cool! Tớ cũng đã cài cái này vào con dopod của mình, cũng vẫn rất cool! :D