• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Agile.Mobile.Agile.Messenger.v3.76.S60v3.SymbianOS 9.1

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Phần mềm chát được xem là hay nhất hiện nay với nhiếu chức năng hay, phiên bản đã được CR:O :O :O
Agile.Messenger.v3.76
ICQ, AOL, GOOGLE, MSN, YAHOO,
Cách cài đặt::D :D :D :D cài Agile.Mobile.Agile.Messenger.v3.76.S60v3.SymbianOS9.1.sis trước, signsis files patch là ta có được bản full
:D :D :D

nguyenvansang

Well-Known Member
Bản 3.76 đã có được hơn 1 năm rồi! mình nghĩ là nếu xài nó sẽ bắt update chứ? trước mình xài S60 (7.0s) thấy toàn fải vậy thôi mỗi khi Agile đư ra bản mới ! bác nguyenpa đã test chưa vậy? nếu chỉ signsis file path là ok! vậy có thể làm như vậy với bản 3.78 ko? hay bác thử coi xem! bản 3.78 cũng đã có được 8 tháng rồi!

nguyenpa

Super V.I.P
mình đã test ok trên n93 rồi (cài xong online-> chỉnh ngày giờ qua 7 ngày -> bắt update -> patch -> sài ok, mình cũng ko biết bản 2.78 có làm được ko nữa, bạn thừ xem.

chienma

mình cũng có cài wa nhưng ko xài đc thằng này trên con N93i, xài shMessenger đc 1 lần sau đó connect hoài mà ko vào được :(

nguyenvansang

Well-Known Member
mình đã test trên 3250XM roài ! chạy cực good! nhớ signedsis là ok thui! nếu ko signedsis được thì post IMEL lên mình làm cho!

truong007

Cài trên N92, ban đầu đăng ký được, nhưng được khoảng 1 lúc là bi đá ra ngay. hix có ai bị như vậy ko?

D

dvdkny

Guest
N80 ko cài được...

Sao mình cài trên N80 ko được các bác ơi... Có bác nào cài OK trên N80 chưa? :-/

brocils

mình cài trên n73 , chạy 1 cái là nó bắt update ngay , chẳng tài nào làm gì được ,.

Status
Không mở trả lời sau này.