• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ MEM NỮ TRÊN PDAVIET THÌ VÀO ĐIỂM DANH NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

carrick1984

Tất cả chị em trong PV đều xứng đáng được tôn vinh.Mong các Mem nữ nhiệt tình hơn nữa.Theo em có khi phải thành lập 1 nhóm chuyên đi tìm kiếm và khích lệ các Mem nữ tham gia thôi.Chứ cư như này ít quá.

MinhThang

Manager
Tất cả chị em trong PV đều xứng đáng được tôn vinh.Mong các Mem nữ nhiệt tình hơn nữa.Theo em có khi phải thành lập 1 nhóm chuyên đi tìm kiếm và khích lệ các Mem nữ tham gia thôi.Chứ cư như này ít quá.

Bỏ cho bạn 1 phiếu làm nhóm trưởng.=D>=D>=D>

zalman

+1 chuẩn
P/S:mà sao thấy toàn man vào không nhợ.G đi đâu hết rùi :D

minh1512

ui cha.it mem nữ wa.chắc chị e xấu hổ k vào rồi.các anh nào biết thì động viên chị e đi nào

tommynguyen1961

Giờ muốn nhiều bạn nữ tham gia vào thì kêu anh Xuân Trường phát động phong trào tặng 1000PDV cho bạn nữ nào đăng kí trong này là bảo đảm đông liền.:D

miss84

;;) 1000PVD thì hơi nhiều,950 cũng đc mà.Đa tạ,đa tạ.
miss84 = sinh năm 1984
"nem" :Vân Thảo (not Thảo Vân,nhìu ng vậy rùi nên loa trước)
đam mê mệt Symbian khoẻng 7 year,Pc thì 2 năm thui,bít PV thì mới 2 month :):):)( )
cư ngụ gần 24 năm ở Sg,gần 7 tháng Hn.
member mới có gì kg bít,mong chỉ giáo,xin chân thành cảm tạ.

miss84

sao đọc tới đọc lui toàn các pác Nam nhỉ :-?? kg bít miss có post nhầm nhà kg nữa :((.

Auto

sao đọc tới đọc lui toàn các pác Nam nhỉ :-?? kg bít miss có post nhầm nhà kg nữa :((.

đúng nhà rùi...
Tại chị k biết đấy, Pv đang săn lùng mem girl nên các pác hay vào thăm từng giờ ý mà ;)
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P

Post đúng chỗ rồi còn gì? Giới thiệu về mình đi bạn, PV đang dương thịnh âm suy quá :p Anh em hấp tấp có gì bạn thông cảm nha :D

MinhThang

Manager
Post đúng chỗ rồi còn gì? Giới thiệu về mình đi bạn, PV đang dương thịnh âm suy quá :p Anh em hấp tấp có gì bạn thông cảm nha :D

Sang năm Sửu hy vọng không còn con Dê nào cả =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.