• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
Sao toàn thấy mod ko vậy. Ko có vip hay mem nào tham gia à? Kiểu này BTC lại tự chia giải với nhau rồi
Bất cứ ai đáp ứng đủ yêu cầu của BTC đề ra là có thể tham gia thôi mà. Mọi người nhiệt tình lên nhé!

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mọi người tham gia cho đông đủ và vui vẻ nào.
VIP habubimvt cũng trưng hình lên đi chứ nhỉ kẻo mọi người nghe em nói lại hiểu lầm :))

Xin đề cử VIP habubimvt
Sinh năm 1984
Chiều cao : 1m70
Cân nặng : 62Kg
Số đo 3 vòng : để tự chủ nhân điền cho khách quan:D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chú Em tham gia luôn đi chứ còn mai với chả mốt gì nữa!!!;;);;);;):)):)):))

Bất cứ ai đáp ứng đủ yêu cầu của BTC đề ra là có thể tham gia thôi mà. Mọi người nhiệt tình lên nhé!

Cám ơn 2 anh đã động viên , e đã có can đảm để tham gia :D . Lí do tham gia cuộc thi : Vì giải thưởng quá lớn nên không cưỡng lại được ;;) >:) =)) , phải tham gia thôi , mong BGK lượng tình thương xót em hehe :)) :D , giải Thí sinh có lý do tham gia thật thà nhất hay thí sinh gầy nhất cũng được :D ,vì cân nặng chỉ có 56kg , hehe , cao 1m72 :)

Ảnh chụp bằng iPhone :D

Chỉnh sửa cuối:

habubi

Đang định spam thì mod dvha79 lại đưa em vào tình huống khó xử rồi. Thôi chót thì chét vậy.:((

Sinh năm: 1984
Chiều cao: 1,73m
Cân nặng: 60kg.
Số đo 3 vòng: lâu lắm rồi ko nhớ nữa. Hình như vòng 2 có hơi to hơn dạo trước thì phải.:D

Anhtoitb

Có mấy nam nhân đã ra trang cử rùi!

Anh em còn ai đăng ký nhanh lên để còn vote phiếu nữa!

Anhtoitb

Anh em Hải Phòng xin cử đại diện tham gia:

Họ tên : Nguyễn Văn Long
Nick: Badamgiak23
S/n: 8x xịn xìn
Chiều cao: 1m70
Kg: 67
Hiền lành - đẹp trai - rất phong độ.

Anhtoitb

ơ thế Tới ko đưa ảnh của Tới lên ah. Mình đề cử Tới và Long mà

Đưa ảnh mình lên rùi lấy giải nhất à? Tiền nhiều tiêu sao hết, mới lại cứ phải nhận thư của chị em .... ngại lắm! :-? :D

hungO2nokia

Đang định spam thì mod dvha79 lại đưa em vào tình huống khó xử rồi. Thôi chót thì chét vậy.:((

Sinh năm: 1984
Chiều cao: 1,73m
Cân nặng: 60kg.
Số đo 3 vòng: lâu lắm rồi ko nhớ nữa. Hình như vòng 2 có hơi to hơn dạo trước thì phải.:D

nhìn bác này cứ tựa tựa như ca sĩ anh Tuấn (kính cận) ấy nhể...;;);;)

Kojiro

Super V.I.P
Vẫn chưa thấy mod kojiro ra mặt nhỉ?

Thằng này nhiều chuyện, cho em chết :))

Đề cử traingheohn

Họ và tên: Phan Việt Phương
Nơi cư ngụ: Hà Nội
Hiện là sinh viên
Nguyên quán: Bắc Giang
Cao: 1m78
Số đo 3 vòng:....

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Đưa ảnh mình lên rùi lấy giải nhất à? Tiền nhiều tiêu sao hết, mới lại cứ phải nhận thư của chị em .... ngại lắm! :-? :D

=))=))=))=)) Thôi có lên Tới ơi...Nếu sợ không ai vote là Tới thì PA vote cho..Yên tâm đi :)):)):)):)):))

PhuongAnh

Cuộc thi này tổ chức cho tất cả cả các anh em trên PV ai cũng tham gia được hết chứ không phải BQT mới được tham gia...
P/s:BQT có mỗi chú Qung là tài trợ còn mọi người trong hình như chưa biết topic này thì phải nhất là Man,Admin và SM chẳng thấy đâu cả :(:(:(:(:( [

PhuongAnh

Congvoi mà còn Spam nhiều nữa là có đoạt giải chị cũng trích 10% tiền thưởng của e ra đó >:)>:)>:)>:)>:)

Jun

Post lên thì ngại :), mà không post lên thì nhìn thấy khoản tiền thưởng >:)
thôi thì em cố gắng vớt vát giải nhì hoặc ba không thì khuyến khích cũng được.

cố gắng tặng cho PA & T cái vertu nếu được giải. tiền còn lại sẽ theo hầu các bác chơi cá độ bóng đá.

Tên: Nguyễn Anh Tuấn
Cao: 1m68
nặng: 66 kg
Ảnh chụp tháng 31/12/08
3 vòng thì không rõ vì cũng chẳng nhớ :-?
mong chị em ủng hộ nhé ;;)

The_dealth1405

Đề nghị đồng chí Tới phải nghiêm túc chấp hành nhé. Vừa đc thăng chức, lại chuẩn bị nhân giải Đẹp chai nhất PDV, nhận nhiều tiền để còn khao anh em nữa chứ:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.