• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Mình đã PM cho các bạn Duyatd2, AoI, hbinhlove2003 và 18S67705..Các bạn hãy điền thêm thông tin và ảnh để phù hợp với tiêu chí cuộc thi đề ra nhé..Chúc các bạn may mắn

XuanTruong

Super V.I.P
tiếc quá em có vợ và sắp có con rồi, o thì em ẫm giải này rồi.hu.......hu.......

Sẽ có cuộc thi dành cho tất cả những Người đàn ông đã có vợ!!! Bạn yên tâm đi và chuẩn bị kem, phấn để chụp hình cho mướt nhé!!!;;);;);;):)):)):))

PhuongAnh

Các anh trai đẹp trai trên PDAVIET đi đâu hết rồi mà không thấy tham dự cuộc thi nhỉ:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

duong83

=D>=D>anh em trên PV chưa vợ đâu rồi tham gia đi thôi cho ban giám khảo đau mắt đi nhỉ =))=))

Taki7610

Unlock_GSM
Em muốn đăng kí mà khỏi gởi hình được hok-Em "không đẹp trai lắm"-Nhưng pV phát động phải theo.:))

PhuongAnh

Em muốn đăng kí mà khỏi gởi hình được hok-Em "không đẹp trai lắm"-Nhưng pV phát động phải theo.:))

E phải gửi hình thì mọi người mới bình chọn cho e được chứ.Cứ post ảnh đi e để mọi người còn chiêm nhưỡng chứ ;;);;);;);;)

Taki7610

Unlock_GSM
E phải gửi hình thì mọi người mới bình chọn cho e được chứ.Cứ post ảnh đi e để mọi người còn chiêm nhưỡng chứ ;;);;);;);;)

Không có người đàn ông xấu...Chỉ có người đàn ông tự ti không dám tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET" mà thôi--:mad::)(:)((=D>=D>=D>=D>

PhuongAnh

Không có người đàn ông xấu...Chỉ có người đàn ông tự ti không dám tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET" mà thôi--:mad::)(:)((=D>=D>=D>=D>

Không muốn là người đàn ồng tự ti thì hãy post ảnh lên đi em ;;);;);;);;);;)

Taki7610

Unlock_GSM
Không muốn là người đàn ồng tự ti thì hãy post ảnh lên đi em ;;);;);;);;);;)

Lý Lịch Trích Ngang :

Tên : Minh Luân
Nick : Taki7610
Năm sinh : 1984
Cân nặng : 64kg
Chiều cao : 1m67
Số đo : không biết luôn:))

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Sáng nay đã đưa nội dung của cuộc thi ra ngoài Portal, đến giờ vẫn chưa thấy ai đăng ký thêm nhảy!

Tới xung phong post ảnh em tham dự đi để anh bình chọn cho chú 1 phiếu nhé - Anh già rồi mới cả cũng xấu trai nên đang lưỡng lự không biết có nên tham gia không nữa. Em hô hào anh em CLB PV Hải Phòng mình tham gia đi, bảo cu Tuấn 1214 nữa :)

PhuongAnh

Tới xung phong post ảnh em tham dự đi để anh bình chọn cho chú 1 phiếu nhé - Anh già rồi mới cả cũng xấu trai nên đang lưỡng lự không biết có nên tham gia không nữa. Em hô hào anh em CLB PV Hải Phòng mình tham gia đi, bảo cu Tuấn 1214 nữa :)

Cảm ơn bác..Bác tham gia đi vì gừng càng già càng cay mà bác :D:D:D:D:D

Kojiro

Super V.I.P
Tham gia chủ yếu cho mọi người biết mặt mũi, mày nheo của KJR thôi! A e PV mình ai cũng đẹp trai hết à. CHúc cuộc thi thành công tốt đẹp. Còn đây là hình của KJR nha.

Lý lịch trích ngang:
Họ và tên: Trương Hải Lâm
Năm sinh: 1984
Cân nặng: 74kg :))
Chiều cao: khiêm tốn 1m67 :D
Ba vòng: có bao giờ đo đâu :((

PhuongAnh

Mọi chàng trai độc thân của PV hãy học tập Kojiro và Taki 7610 đi nhé ;;);;);;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.