• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LẤY VỢ RỒI THÌ VÀO ĐÂY!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Khg có gì nghiêm trọng ^^ , chả là Bk mún hỏi các anh các chị nào ở TP HCM đã từng tổ chức đám cưới thì làm ơn làm phước chỉ giúm cho BK :

1- Nhà Hàng nào "ngon, hoành tráng, rẻ" , trung tâm hay gần trung tâm TP nhe vì hem thể tổ chức xa đc !

2- Shop nào cho thuê quần áo cưới đẹp và rẻ ???

Các bác góp ý cho Bk tham khảo với nhé.

tkmmkt

Ặc ặc, hiểu nhầm, cứ tưởng "được" share experiences ai dè "bị" :-?? =))

OK, BatKid ghé thử nhà hàng Đông Hồ ở Hồ Kỳ Hòa thử, lúc trước mình đãi tiệc ở đấy, bạn bè và khách đều khen món ăn ngon.

Nếu đãi buổi trưa thì những khách đến sớm có thể đi lòng vòng dạo xung quanh nhà hàng vì quang cảnh cũng khá đẹp.

Đồ cưới thì :-??, theo mình thì tiền nào của đó, nếu chịu khó chi thêm 1 ít thì sẽ có đồ đẹp, k0 đụng hàng. Bạn có thể ghé Vivian ở đường 3-2.

Chúc mừng bạn chuẩn bị vào nơi mà "người ở ngoài muốn nhào vô, người ở trong lại muốn nhào ra" :D =)) j/k

DOP

Thấy cái tiêu đề là hơi nghi ngờ roài :D
Mỗi người đều có cái gu riêng, bác nhắm khoảng bao nhiêu 1 bàn thì nhắm để còn biết đường show thôi. DOP cũng tính giới thiệu Đông Hồ ở Hồ kỳ hòa, không gian rất thoáng và đẹp (nhất là buổi tối). Riêng về áo cưới thì bác dạo 1 vòng trên 3/2 xem :D Chỉ có cách đi 1 vòng mới biết được bác àh (Milan hình như đang có khuyến mãi???)
Thấy chữ ký, nhân tiện chúc mừng SM luôn (25 tuổi, "chết" trẻ wá :)) SN 83 huh Bad???)

nguyenpa

Super V.I.P
lại có người lên "xa" hoa rùi :D :D :D :)) :)) :))

Sorry nhé: em chưa vợ nhưng to mò, a thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenphuocho

Khg có gì nghiêm trọng ^^ , chả là Bk mún hỏi các anh các chị nào ở TP HCM đã từng tổ chức đám cưới thì làm ơn làm phước chỉ giúm cho BK :

1- Nhà Hàng nào "ngon, hoành tráng, rẻ" , trung tâm hay gần trung tâm TP nhe vì hem thể tổ chức xa đc !

2- Shop nào cho thuê quần áo cưới đẹp và rẻ ???

Các bác góp ý cho Bk tham khảo với nhé.

Thật là tốt :D :D

Chúc mừng bạn Symbian

NhatNguyen

Em k ở thành phố nên ko giúp anh đc vụ này nhưg chúc anh xứng đôi vừa lứa nhen, đám cưới tuy ko thật hoành tráng nhưg tràn đầy hạnh phúc là được :)

Huycl2507

Chúc mừng BatKid nhé:D

Thuê đồ cưới , quay phim , chụp hình có thể tham khỏa ở Xính đường 3/2 , không nhớ địa chỉ nhưng nó ngang siêu thị Maximark đó

Nhà hàng thì tham khỏa thử ở Phong Lan chợ Tân Bình đi lên chúc xíu quẹo phải:D

Chúc tìm được chỗ vừa ý nhé

Đính chính : tui chưa bước lên xe bông lần nào nha :)):)):)), tại tự nó biết vậy thui :D

BatKid

Super V.I.P
Gạo là quan trọng ^^ , anh em nói giúp BK luôn cái giá để liệu cơm gắp mắm ^^

AnhTu

Super V.I.P
Phong Lan (gần ngã tư LTK - 3/2) thì quá Ok rồi, nhưng khổ nỗi nếu muốn đặt ở Phong Lan thì cũng hơi khó vì lịch xếp có thể sang năm >:) chờ nổi không :)) Có thể đãi ở Nhà hàng Ngọc Lan cũng được, ở đó không khí có vẻ rất nghiêm túc, chỗ ngồi sang trọng, giá cả cũng phải chăng (ới hỏi là biết liền)
Đồ cưới, nói chung cửa hàng danh tiếng, hoành tráng thì giá lúc nào cũng cao, nhưng nếu liệu cơm gắp mắm, có thể chỉ cần hỏi ở 1 số nhà hàng, người ta sẽ tư vấn những chỗ mắc hay rẻ (hỏi để rút kinh nghiệm á)

BatKid

Super V.I.P
pa này độc thân mà rành gúm ^^! cơ bản chỉ là mướn mấy bộ lúc trong tiệc thoai , còn 2 bộ làm lễ đã cóa người design choa gòi :D (cực shock chưa từng thấy ở bất cứ đám cưới nào :D )

Lúc trước đi nhậu anh Minh cát bụi có cho cái cạc áo cưới đó, đại ca quên rồi àh, còn đãi tiệc thì qua...144A đi :)):)) hoặc qua số 4 LTK (có nhiều em xinh), tha hồ...ngắm trước khi...dựa cột :)):))
PS: đám cưới anh có đãi...tăng 2 bên Sư Vạn Hạnh hông ta? :))

thanhsu73

pa này độc thân mà rành gúm ^^! cơ bản chỉ là mướn mấy bộ lúc trong tiệc thoai , còn 2 bộ làm lễ đã cóa người design choa gòi :D (cực shock chưa từng thấy ở bất cứ đám cưới nào :D )

Tổ chức ở Sinh Đôi đi BatKid vừa ngon vừa rẽ nữa=))=))=))=))=))=))=))=))=))
"Lại một người nữa giống như tôi":)):)):)):)):)):)):)):)):))

AnhTu

Super V.I.P
Ừ, cưới đi, rồi anh đưa cho bài : "Anh yêu em anh yêu em như rừng yêu thú dữ..."=))nguyên 1 con lion king quá dữ :))

dczien

Ừ, cưới đi, rồi anh đưa cho bài : "Anh yêu em anh yêu em như rừng yêu thú dữ..."=))nguyên 1 con lion king quá dữ :))

Sao không ai hát bài "Anh muốn sống bên em tạm thời" nhẩy :-??

PhuongAnh

Lion King quá dữ ah?thế a có muốn nguyên 1 con lion king quá dữ k đây?b-)b-)b-)b-)

tinh_la_gi

Administrator
Spam không....đám cưới có 1 lần mà "keo" wa .... người ta dám cho bk cưới mà bk không dám vay "đứng vay ngồi" mà làm 1 cái cho "nở mặt" sao?!

DOP

Haha, kiểu này thì bác BK phải làm cho xôm tụ lên thêm chứ không phải là làm cho xẹp xuống được. Các ACE cứ bàn thế này thì bác BK cứ gọi là bỏ "lion-queen" (J/K thôi nha bác BK :) )

Status
Không mở trả lời sau này.