• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI RÀNH VỀ HTC Sensation 4G T-MOBILE GIÚP MÌNH ROOT CÁI

kyhuu007

Mình mới lấy con HTC Sensation 4G t mobile mà hboot 1.27.0000 nên không làm ăn gì được mình đang xài android 4.0.3 ai có kinh nghiệm về em này có thể hướng dẫn sơ cho mình root với trên diễn đàn toàn nói về hboot 1.27.1111 và 1.28 gì đó không mà

hai_fish9999

Mình mới lấy con HTC Sensation 4G t mobile mà hboot 1.27.0000 nên không làm ăn gì được mình đang xài android 4.0.3 ai có kinh nghiệm về em này có thể hướng dẫn sơ cho mình root với trên diễn đàn toàn nói về hboot 1.27.1111 và 1.28 gì đó không mà
Hboot 1.27.0000 với 1.27.1111 cách root giống nhau thôi bạn.

Sent from Stock Sense 4.1 Android 4.0.4.

Dragontino

Cần thì goi mình 0977803409,mình sẽ hướng dẫn đầy đủ cho bạn

lequocdungpc

Mình cũng có con htc sensation 4G T-Mobile. mình đã thử nhiều loại rom nhưng up rom xong cứ bị treo ở logo VD như Beataudio chẳng hạn. mình cũng xem nhiều hướng dẫn rồi. và có vào web http://revolutionary.io/ để root nhưng mà cái hboot của mình lại ko trùng với thông số trên web. nên ko làm dc. vậy tính sao trong trường hợp này các bác. Mong dc giúp đỡ. Hboot hiện tại của mình là 1.17.1111

hobach9x

xem lại firmware nhé b.lúc đầu mới up room nó sẽ treo màn hình hơi lâu 1 chút