• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AiMiko v1.0 Dancing Queen "sexy 3D game" X_X

jacklee

AiMiko v1.0 Dancing Queen "sexy 3D game"

Name : AiMiko Dancing Queen v1.00 S60v5 SymbianOS9.4
Genre : Simulation
File Name : aimikodancingqueenv1.00s60v5symbianos9.4.sisx
File Size : 6784kb
Supported Phones : (Nokia) 5800 XpressMusic, 5530 XpressMusic, 5230, N97, N97 Mini, X6 (SonyEricsson) Satio (Samsung) i8910 Omnia HD

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xqqmimhzne4[/DOWNLOAD]

Register With: 89246851 >:)
Update key : 10485026 :-?

Chỉnh sửa cuối:

coolboymd12

ui game này nóng bỏng quá, download liền tay, còn game nào sế xì như này k bác?

llTuyetTinhCocll

giống audition onl ghê heng....chỉ test mới 3-4 màn đầu thôi....hiện nó chỉ 3 nút.....nhưng có lúc nó cung chạy song song...nắm chơi nó mới vất vả làm sao ý.....nhưng game càng có độ khó nhiều thi hứa hẹn sẽ nhiều hấp dẫn.....

luuquoctoan

Đang chơi tới lv 8 nhõ Kute đó, nó bắt đăng kí, nhập đúng số rồi mà không được, bạn kiểm tra lại giùm nha. mình nhập nhiều lần rùi đó

mazebum

Bản này v 1.12 5 phần phải có key mới (chưa có @@ ), bản v1.0 4 phần nhập 1 lần là dc

anhtang

Sao mà mình cài xong bấm vào để chơi thì nó đòi chếch mạng là sao nhỉ.bấm vào là nó xuất hiện dòng phải điền mật khẩu đầu tiên sau đó là nó đòi chech,làm sao để chơi dc dây??????

hantinhtu_baby

Sao mà mình cài xong bấm vào để chơi thì nó đòi chếch mạng là sao nhỉ.bấm vào là nó xuất hiện dòng phải điền mật khẩu đầu tiên sau đó là nó đòi chech,làm sao để chơi dc dây??????

Dễ mà bạn!
Cài xong bạn đăng ký theo code(kích hoạt) kèm theo file đính kèm ý(89246851)xong nhấn vào Register là oke.
Nếu đòi check mạng thì tắt đi!

thechipmunks

oạch, e down về đăng kí code mới, khi mở ra thì nó hiện ENABLE MUSIC ? thế là màn hình cứ treo thế luôn. khởi động lại máy rồi vào vẫn thế .thế là sai hả các br?

Chỉnh sửa cuối:

luuquoctoan

oạch, e down về đăng kí code mới, khi mở ra thì nó hiện ENABLE MUSIC ? thế là màn hình cứ treo thế luôn. khởi động lại máy rồi vào vẫn thế .thế là sai hả các br?

vấn đề là nó không cho mở nhạc lúc vào thì phải, bạn nhấp vào icon, vào game, off music đi, rùi vào được game thì bật music lại, mình nghĩ là vậy

thulanhrong0

mình đã xài cái key mới update,nó đòi register phải vô mạng,nếu hok vô mạng thì chỉ còn nước quit,đến khi kết nối mạng thì "already use":-??,còn ai nói register hok cần vô mạng thì mình làm hok dc:(

thulanhrong0

game này chỉ chơi dc tới kute 8/10 la chấm dứt, thuốc chủ thớt mới update(10485026) vô tác dụng:|,có ai bít cách làm sao chơi típ hok?:-??