• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AiO Torch - Đèn pin cho máy + Tăng độ sáng đèn LED

Zenki

Super V.I.P

Chức năng

Hiển thị màn hình 1 màu sáng trắng để dùng làm đèn PIN (ScreenTorch) và tăng thêm 30% độ sáng bằng công nghệ LED

Cách cài đặt

Cài Python PythonScriptShell bản mới nhất
Cài Miso Module cho Python
Chép các script dạng *.py vào E:\python
Mở Python lên, vào Menu chọn mục các Script muốn chạy

Download

Nguồn: Symbian-Freak

binhseu

Ngon roài, từ h có cái đèn để nhờ người lấy ráy tai =)).

Ko được rồi, em vừa test xong, bật camera, vào AOI, bật StrobeLight pro thì đèn nhấp nháy được vài phát.., ko bật được liên tục được !

Chỉnh sửa cuối:

binhseu

Ko, cái vấn đề của em ở đây chính là khi bật chế độ biến đèn flash làm đèn pin thì nó ko sáng liên tục được, chỉ nhấp nháy vài phát rồi tắt, rồi lại nháy .... điên lắm, ko chiếu liên tục được, bác zen test thử xem sao

Zenki

Super V.I.P
Ko, cái vấn đề của em ở đây chính là khi bật chế độ biến đèn flash làm đèn pin thì nó ko sáng liên tục được, chỉ nhấp nháy vài phát rồi tắt, rồi lại nháy .... điên lắm, ko chiếu liên tục được, bác zen test thử xem sao

Hic. Mình không có máy để Test. Mất N95 rồi đang xài 6600 làm sao mà Test dùm các bạn được. Các bạn nào có máy Test thử rồi cho kết quả với :)

vnpt1706

Sáng thì có thiệt ,nhưng mà sợ tổn thọ máy lắm
Hi!!Mua thêm 1 con 1200 làm đèn pin OK!

binhseu

Vấn đề là có sáng liên tục ko ạ. Sao của em lại bị vậy nhỉ, chán quá !

mình xài n95 cũng bị nháy nháy khi coi trong hộp thoại thì nó import cái miso bị lỗi gây nên tình trạng nháy, bác nào good lập trình thì chỉnh lại đê

binhseu

Sáng thì có thiệt ,nhưng mà sợ tổn thọ máy lắm
Hi!!Mua thêm 1 con 1200 làm đèn pin OK!

Mới lại đèn của con 1200 sao sáng = đén flash được cơ chứ. Nếu là em thì mua luôn chục cái đèn pin loại to dùng cho bổ !:))

dungchay

Sao ko Dùng cái SpotOn có phải sáng Flash đến hết Pin ko? Hay các Tráng sĩ thích dùng Python.mình dùng N73 nên thấy Python ko hiệu quả cho máy N73 lắm. 1 số ứng dụng Py cài vào máy ko chạy đc. mà nó làm xấu wa. hok thèm dùng.. keke