• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Germaniteen

Gì cũng có giá cũng nó mà,nếu k đợi thì bỏ $$ ra mua về là xài đc ngay k sợ bị lổi!hehe

cuonglfc84

help me.

Ẹc mới đọc lại hướng dẫn.
Phone mình đã Hack rồi thì làm sao bây giờ, cài đi cài lại mấy lần nó toàn báo corrupt hix hix. Phải nghiên cứu thôi. Tiết kiệm đựợc mấy chục $

Cho mình hỏi là đã có bản full của game FIFA 2008 cho N82

Kojiro

Super V.I.P
bro ơi..hiện giờ máy pc em báo lỗi COM ,làm sao để cài game ngage zoa.

Lỗi cổng COm là sao vậy bạn? Trong Device manager không hiện lên dù đã nhận máy hay là cổng COM bị hư :-?

hbinhlove2003

bro ơi..hiện giờ máy pc em báo lỗi COM ,làm sao để cài game ngage zoa.

ko cần cài từ PC vào phone đâu bạn, bạn Extract file .exe thành .n-gage rùi chép vào DT rùi chơi thôi :D

lengocvinh84

VIP ơi! Extract file exe bằng cách nào vậy? Chỉ với :-?

để lắm đầu tiên mở file ngage.exe nhưng đừng cắm cáp nhấn next sẽ xuất hiện chữ extact to pc bấm vào đợi 5s là xong sẽ xuất hiện file .ngage ngay file ngage.exe luon

bete_seeya

cho hỏi chút bros

sao mình cài cái game golf trên n73 chơi mà cứ bị văng ra hoài vậy kà
bros nào bị như vậy hay có cách khắc phục thì mách với

bete_seeya

Mới thấy cách khắc phục lỗi của game Golf, các bạn thử nhé:

1) Download rồi install ProSeries Golf By BiNPDA (Tạm thời đừng install BiNPDA patch)
2) Chạy CapsOff
3) Vào C:\PRIVATE\20007b39\2000afbd
4) Xóa file Demo.sav
5) Chạy CapsOn

Vào game lại xem sao :-?

cái này thì thấy trên diễn đàn nước ngoài có bày
nhưng zo C:\PRIVATE\20007b39 tìm hoài mà ko thấy folder 2000afbd đâu cả
nên chưa tìm được file demo.sav để xóa
có ai test thử chưa vậy

tantaimk

để lắm đầu tiên mở file ngage.exe nhưng đừng cắm cáp nhấn next sẽ xuất hiện chữ extact to pc bấm vào đợi 5s là xong sẽ xuất hiện file .ngage ngay file ngage.exe luon

nhưg chép vào thư mục nào vậy bro???
:-?:-?:-?

devil13

Lỗi cổng COm là sao vậy bạn? Trong Device manager không hiện lên dù đã nhận máy hay là cổng COM bị hư :-?

uhm nha65n máy rồi mà ngay tại com nó đặt dấu chấm hỏi..hix giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
uhm nha65n máy rồi mà ngay tại com nó đặt dấu chấm hỏi..hix giúp em với

Mình không nhớ rõ nhưng thế này nha: ngay tại cái N95 của bạn trong Device manager bạn nhấn chuột phải chọn Properties. Hiện lên 1 cái bảng bạn chọn Tab Port Settings, chọn Advanced, tại góc dưới bên trái sẽ có số cổng port cho bạn. Thử xem sao!

devil13

uhm vô n95 properties chỉ có bảng genaral drivers và details thôi ko có bảng tab sort setting nhu6 bro nói
uhm sao khi mò thì em đã reinstall cái com và nó đã hiện com lại ... mà sao em tải game về ko thấy file patch và mấy cái file kia chỉ thấy có file .exe thôi
cài patch như thế nào giúp em nha bro

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
uhm vô n95 properties chỉ có bảng genaral drivers và details thôi ko có bảng tab sort setting nhu6 bro nói
uhm sao khi mò thì em đã reinstall cái com và nó đã hiện com lại ... mà sao em tải game về ko thấy file patch và mấy cái file kia chỉ thấy có file .exe thôi
cài patch như thế nào giúp em nha bro

Bạn tải các link bài 1 trang 1, giải nén ra sẽ được file exe và 1 folder tên là Tools, trong này sẽ có file patch dành cho bạn. Mà 1 file patch thì dành cho tất cả các game á.

manhhaVirgo

Anh em xem ai dow đc GL Brothers In Arms post lên mấy trang dễ dow cho mọi người cùng dow với...Như bot.net hoặc mediafire chứ mấy cái link trên kia em trực dow từ hôm qua đên hôm nay đều ko đc bức xúc ko chịu đc...Dow tầm đêm cũng ko đc mới dau >_<

Kojiro

Super V.I.P
Anh em xem ai dow đc GL Brothers In Arms post lên mấy trang dễ dow cho mọi người cùng dow với...Như bot.net hoặc mediafire chứ mấy cái link trên kia em trực dow từ hôm qua đên hôm nay đều ko đc bức xúc ko chịu đc...Dow tầm đêm cũng ko đc mới dau >_<

Mới thêm 2 link đó. Bạn down thử chứ 30MB, box.net bó tay. Mà up lên lại thì không nổi :(

devil13

uhm thì em kiếm hoài ko thấy cái nào chứa file patch nè nên xinanh đó,anh cho em link nào chứa đủ file patch nha thanks anh trước
hm sory em đã kiếm dược file patch ,sory làm phiền anh hoài

Chỉnh sửa cuối: