• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

bete_seeya

cho em hỏi tại sao cái trò System Rush Evolution ko chơi full dc vậy mấy anh em cài chỉ chơi dc Trial (màn đầu) thôi àh còn các trò # đều OK ai có file chơi Full share em với nha.! Em cảm ơn trước nha

có bản repacked rùi đó

nobuhiro

Bro có thể chỉ rỏ hơn dc ko mình ko bít bản đó nằm chổ nào ^^"

àh thấy rồi thanks Bro nha

Last edited by a moderator:

tal0v3t

có ai chỉ mình từ đầu đến cuối cách cài như thế nào được ko:(( có hình minh họa càng tốt ;;) thank các bạn nhiều lần lắm ý :D:D

Kojiro

Super V.I.P
có ai chỉ mình từ đầu đến cuối cách cài như thế nào được ko:(( có hình minh họa càng tốt ;;) thank các bạn nhiều lần lắm ý :D:D

Bạn làm theo hướng dẫn của bài đầu tiên. Bước nào làm không được thì hỏi a e sẽ giúp đỡ bạn.

hai7777

sao mở secman on lên vào chơi thì bị đá ra ngoài,chưa kịp vào .còn off thi chơi bình thường vậy bạn?nhưng trò System Rush Evolution bắt đăng nhập là sao vậy?không chơi được màn nào hết lun.pó tay,hack hết còn mổi trò System Rush Evolution thì hok được,Em đang dùng N73

vantrang

sao e cài N-gage intaller mà không có dc vậy các anh,nó báo là(application access).em dùng N73,cài cái N-gage hoài mà k có dc nữa...hix..các anh giúp em với

bete_seeya

sao mở secman on lên vào chơi thì bị đá ra ngoài,chưa kịp vào .còn off thi chơi bình thường vậy bạn?nhưng trò System Rush Evolution bắt đăng nhập là sao vậy?không chơi được màn nào hết lun.pó tay,hack hết còn mổi trò System Rush Evolution thì hok được,Em đang dùng N73

mình cài chơi tốt mà bạn, thử cài lại xem

vantrang

Beta-seyya có thể giúp mình k? mình cài k có dc cái N-gage intaller nữa hi...

vantrang

có ai giúp minh k???huhu...mình vào app.mng thi thấy dã intall N-gage nhưng k có thấy icon ở ngoài,còn mấy cái game .ngage đã chép vô thẻ nhớ nhưng nó lại hiện biểu tượng màu vàng giống cái file .txt nên k thể làm jì dc,vậy cho hỏi máy của mình dang thiếu file chạy nền N-gage(n-gage2.0intaller)cho N73 phải k vậy...Ai bít dươc vấn đề này xin chỉ giáo với....

vantrang

hihi...đã cài thành công..! cảm ơn các pro nhiều nhiều lắm...ah..còn nữa...xin mod xóa dùm e 3 câu hỏi của e với nhé để tiết kiệm tài nguyên của DD..thanks!

ptnmylove

Có cách nào chép file game vào phone là cài luôn không? (cài trực tiếp) cài qua thằng secman này chậm bà cố. cài xong đống game này chắc hết ngày luôn!

hbinhlove2003

Có cách nào chép file game vào phone là cài luôn không? (cài trực tiếp) cài qua thằng secman này chậm bà cố. cài xong đống game này chắc hết ngày luôn!
dễ mà, chạy file exe ko cần kết nối với DT đến bước nó kêu kết nối Secman , chọn Extract Here là có file .n-gage ngay thư mục file exe > chép vào DT là xong :D. Mình làm vậy ko đó ^^

ptnmylove

dễ mà, chạy file exe ko cần kết nối với DT đến bước nó kêu kết nối Secman , chọn Extract Here là có file .n-gage ngay thư mục file exe > chép vào DT là xong :D. Mình làm vậy ko đó ^^

Cách này phải nói là trên cả tiệt zời! Cho hun 10 cái nha ;;);;)

aliviss

thế cho hỏi là mấy game cr@ck trên game nào cũng có 1 folder tool và trong tool có 1 file patch mà thấy cùng 1 dung lượng là 42kb thế thì chỉ cần cài 1 file patch rồi cài các game crack hay cứ phải cài game xong lại cài patch vì thấy patch giống nhau mà

ptnmylove

cài hết game xong rồi cài patch là chơi được tất, cái này nói ở trước nhiều rồi nha bạn!

hai7777

sao e cài N-gage intaller mà không có dc vậy các anh,nó báo là(application access).em dùng N73,cài cái N-gage hoài mà k có dc nữa...hix..các anh giúp em với
mún cài cho N73 thì nâng cấp FW lên v.0812.4.1 nhé ,sau đó cài từ máy tính sang đt pần mềm N gage nhé,cài bằng cáp của N73 đó.C:-?

ptnmylove

Máy mình xài là N73, có 2 trò không chơi được là Braintrain age và Pro golf serie, cái game brain train age thì vào nó treo luôn cái n-gage, còn thằng pro golf thì báo không đủ ram :(. Các trò khác chơi good, tiện hỏi anh em có chương trình nào biết thằng app nào đang chạy ẩn để mà kill không? free up ram đó mà :D

romano81

Bác nào biết cách xoá game n-gage đã cài vào điện thoại không? Mình tìm trong mục n-gage không thấy phần remove game đâu cả. Thanks mọi người

bete_seeya

Bác nào biết cách xoá game n-gage đã cài vào điện thoại không? Mình tìm trong mục n-gage không thấy phần remove game đâu cả. Thanks mọi người

Chọn Delete game trong N-gage
Hoặc vào AppMan mà Remove, có hết trong đó