• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

IceBreaker

HuHu...! Giúp mình với các bạn ui. Mình mới up lên FM 30.0.0.15 cho con N95 của mình, nhưng mà sa khi up lên xong, bị mất cái TRK, cài lại ko được lun, ko có TRK bây giờ cả đống game n-gage của mình tiêu hết rồi. :((

2 cái này:
N-Gage.Fixes.v1.10.S60v3.SymbianOS9.Unsign ed.*****ed .Read.NFO-BiNPDA
N-Gage 2.0 and all released games up to 02/09/08 all S60v3

các anh up sang mediafire được không ạh . em loay hoai mãi mà vẫn chưa down được :((

Chỉnh sửa cuối:

descertangle

Huhu, ai help với, mình chơi cái Gofl pro vào phần career đánh được 2 gậy là out ra, báo lỗi : "Pro Golf were exited with eror" là sao?

devil13

um cài n gage bản mói xong vo ko được ..báo lỗi applicationclose....... có ai bị như vậy ko

không biết có ai test thử trên 3250 và n91 không nhỉ?con 3250 cùi cua mình có hy vọng chơi được n-gage 2.0 không đây?

descertangle

tắt hack phone là chơi đc à
Tắt bằng cách nào đây bạn, mình hack bằng hello cabriel vai intallserver 9.2 den cài dc unsign, còn Ngage mình dùng secman. Zy tắt bằng cách nào đây bạn... 18 game kia chơi ok hết có mỗi cái này là như thế huhu...

tiny1990

descertangle

bản này có 3 file fix Ngage 1.10 của bro bee post hum bữa đúng hẽm mình cũng update rùi vẫn bị game Gofl. Hix, bó tay. mà khoái game golf mới chết chứ

descertangle

sao kì zậy ta? zo chơi career 2 gậy là văng ra. Có bà con nào chơi tốt phần career không. Post lên share exp cho anh em với... Khoái chơi golf lắm mà không có dk đành phải chơi game thui... huHu

descertangle

còn nữa, huhu. Mình hack Ngage S603rd 9.3 ko dc nữa. Đã test tren 5320, N78 và cả N96 nữa. Đều bó tay... Có những lỗi sau đây:
- Symbian OS PIP cài zo thì báo Update fail...
- Không vào được Ngage Application luôn.
Và kết quả là... bó tay. com
Anh đã test thành công help me với