• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Kieu_Phong

Mình hack phone bằng secman, cài Trk vẫn ko được; giải nén file *.exe ra thành *.ngage rồi copy vô n81 cài thì nó ko bắt đăng kí nữa,qua màn đều đều, mặc dù vẫn còn chữ trial. Mới thử trò câu cá với space impact, vậy có sao hông mấy bạn.

Cài TRK chỉ là kết nối để cài Secmen có Secmen rồi thì cần gì đến TRK nữa . Bạn cài file Pack.SiS là sẽ mất chữ Trial ngay

kaizuki

anh em có bit chơi cái trò Starwars ko nhỉ chơi khó quá chả bit chơi thế nào , làm đúng với mấy cái hình vẽ mà ko bit sao nữa .

Qler2007

Thì vạch theo xong rùi bấm phím 0, trò này đọc kỹ phần Tutorial 1 chút là OK ấy mà.............

thienchanh99

Mình hack phone bằng secman, cài Trk vẫn ko được; giải nén file *.exe ra thành *.ngage rồi copy vô n81 cài thì nó ko bắt đăng kí nữa,qua màn đều đều, mặc dù vẫn còn chữ trial. Mới thử trò câu cá với space impact, vậy có sao hông mấy bạn.

bạn phải cài thẹm cái path' chứ, cài vào mất chữ trail liền.

Lí thuyết 3250 là dòng S60v3 nên nếu hack phone và làm đúng cách thì có thể (trả lời như thế vì chưa test trên 3260 bao giờ) Tuy nhiên có thể game chơi phù hợp với màn hình.

mình thử trên n91 rùi, nhưng chỉ dc 1/4 màn hình thôi, làm theo hướng dẫn hết rùi,nhưng ko chơi được vì ko thấy dc gì để chơi, theo bạn mình nên làm thế nào???

Kojiro

Super V.I.P
mình thử trên n91 rùi, nhưng chỉ dc 1/4 màn hình thôi, làm theo hướng dẫn hết rùi,nhưng ko chơi được vì ko thấy dc gì để chơi, theo bạn mình nên làm thế nào???

Chưa thấy cái nào chỉnh màn hình cho từng lại máy, cái đó thuộc về mặc định của game rồi, nếu file java thì có cách còn file này thua rồi :(

ajiang

Thử dùng file này xem, nhớ đổi tên thành 20001079.txt trước khi copy vào C:\Private\10202be9

thienchanh99

Chưa thấy cái nào chỉnh màn hình cho từng lại máy, cái đó thuộc về mặc định của game rồi, nếu file java thì có cách còn file này thua rồi :(

thế 3250 và n91 coi như thua vụ ngage này rùi. thank Kojiro.

trananhtommy

Ơ hờ...!, game nhìn thì đẹp, link thì nhiều vô kể nhưng báo cáo các bác MOD mình chẳng down được chú nào cả, chết tiêu hết rồi. 3 hôm nay cắm đầu vào để down nhưng chẳng được gì cả, lạ thật

Bác nào đã lấy được rồi (bản đã CRK nhé) thì dùng winrar xé nhỏ rồi up thẳng lên diễn đàn cho A E xài với.. nhìn thèm quá mà chẳng down được tức chết.

Mình xin cái game Golf pro & Bia mà chẳng thấy ai cho link ... :((

xiaoyu23

Vì sao game dua xe Asphalt 3.v1.2.7 N-GAGE.SymbianOS9.1 CR@#KED-BiNPDA dơ kô đc vậy bạn , ban có thể up loại megaupload đc kô? thanks

tycoi1996

tai sao mình cai game Brothers In Arms nó báo lỗi là Unable to install the game mà trong khi đó các game khác cài và chạy bình thường help me!!!! mình đã hack phone rùi

xiaoyu23

ai giúp với

Vì sao game dua xe Asphalt 3.v1.2.7 N-GAGE.SymbianOS9.1 CR@#KED-BiNPDA dow kô đc vậy bạn , ban có thể up loại megaupload đc kô? thanks

skyraider84

cái System rush của mình cài vào nó vẫn là bản trial :( k hiểu sao nữa mặc dù mình cài các trò khác đều đã được full . mình cũng cài patch luôn như các trò khác mà vẫn k được ... các bạn biết cách khắc phục nó k ? chỉ mình với

skyraider84

sao mình down các file của bete_seeya về , giải nén nó k ra được file hoàn chỉnh , tại sao vậy :(( chán quá , cái star war nhìn hay quá mà k bung ra được file . exe . Bạn nào có file .n-gage của nó cho mình xin đi

tiny1990

sao mình up firmware lên V30 (N95) mình cài trò bắn máy bay (hay hơn skyfore) nó thì bắt mình mua game. mà trong khi đó nó k có hiện chữ trail. chơi đc có 1 cảnh à. Đã cài patch rồi. còn trò khác thì chơi đc

Kieu_Phong

Thì chính xác đó là bản Trail. Do cài Pack vào nên mất chữ Trail đi.
File Pack chỉ có tác dụng mất chữ Trail mà thôi.

skyraider84

TÙY FIRMWARE HAY SAO ĐÓ , MÁY MÌNH UP FIRM V30 LÊN THÌ TRỤC TRẶC NHIỀU CÁI NHƯNG NẾU SỬ DỤNG LẠI FIRM CŨ V.11 + HACK HOÀN TOÀN THÌ ĐÂU VÀO ĐẤY HẾT . CHỈ CÓ TRÒ SPACE IMPACT CHƠI ĐẾN PHẦN MUA MÁY BAY MỚI THÌ NÓ K CHO MÌNH MUA VŨ KHÍ , LẠI ĐÒI PUSCHARE ....:(:-? , KHÔNG HIỂU CÁI NÀY LẮM , NHƯNG NÓI CHUNG CÀI TẤT CẢ OK HẾT , FULL HẾT

anjeliq

TÙY FIRMWARE HAY SAO ĐÓ , MÁY MÌNH UP FIRM V30 LÊN THÌ TRỤC TRẶC NHIỀU CÁI NHƯNG NẾU SỬ DỤNG LẠI FIRM CŨ V.11 + HACK HOÀN TOÀN THÌ ĐÂU VÀO ĐẤY HẾT . CHỈ CÓ TRÒ SPACE IMPACT CHƠI ĐẾN PHẦN MUA MÁY BAY MỚI THÌ NÓ K CHO MÌNH MUA VŨ KHÍ , LẠI ĐÒI PUSCHARE ....:(:-? , KHÔNG HIỂU CÁI NÀY LẮM , NHƯNG NÓI CHUNG CÀI TẤT CẢ OK HẾT , FULL HẾT

Đúng rồi fw v30.0.015 vômais mình rồi củng sữdujng TRK không được luôn báo không nối ..... được :-??