• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài phần mềm ngage khoảng 8Mb từ trang chủ của N-gage.com sau khi cài đặt chương trình và cài game.
Mình cài bản Path thì không vào phần mềm ngage đc nữa.
Cho mình hỏi tại sao đi.
Mình đã 4mat máy và cài lại giống như trên. Nhưng cài thêm Ngage Fix... (1,5Mb)
Thì vẫn không vào được phần mềm ngage.
Có ai giúp với, hoặc gặp trường hợp như mình không? Vui lòng hướng dẫn

Sau khi cài patch không vào được thì e thử cài đè lại file cài đặt của Ngage nhé!

tiny1990

Sau khi cài patch không vào được thì e thử cài đè lại file cài đặt của Ngage nhé!

Cài đè thì vào chơi được, nhưng chữ "Trail" (Dùng thử) vẫn hiện lên. Nếu cài path vào thì khỏi vào luôn.

Kojiro

Super V.I.P
Cài đè thì vào chơi được, nhưng chữ "Trail" (Dùng thử) vẫn hiện lên. Nếu cài path vào thì khỏi vào luôn.

File patch theo a biết thì chỉ làm mất chữ đó thôi còn game là đã full.

chiencom

Bạn caì bản nào bạn hãy cài Patch của bản đâý.minfh đã găp lôĩ này rôì.mình cài bản n-gage 1318 và cài patch 1282 cũng bị như vâỵ.bạn đôỉ thư xem.Chúc bạn thanh công

Kojiro

Super V.I.P
Bạn caì bản nào bạn hãy cài Patch của bản đâý.minfh đã găp lôĩ này rôì.mình cài bản n-gage 1318 và cài patch 1282 cũng bị như vâỵ.bạn đôỉ thư xem.Chúc bạn thanh công

File patch dùng chung cho tất cả các game bạn à!

chiencom

Biét là dung chung cho tất cả các game n-gage nhưng đây là lỗi ko vào dc icon n-gage.click vaò là bị văng ra.nếu remove di cài lại thì vẫn chơi dc nhưng chi chơi "Trail".cài patch của bản dấy vào sẽ ok

Kojiro

Super V.I.P
Biét là dung chung cho tất cả các game n-gage nhưng đây là lỗi ko vào dc icon n-gage.click vaò là bị văng ra.nếu remove di cài lại thì vẫn chơi dc nhưng chi chơi "Trail".cài patch của bản dấy vào sẽ ok

Đã biết là dùng chung sao còn cài patch của bản đấy :D

tiny1990

Lạ thật Em cài trò Method Solutions Space Impact Kappa Base v1.16.104 N-GAGE SymbianOS9.1 CR@#KED-BiNPDA
Cài path vào rồi ok!
Mở icon Game Ngage lên ok!
Biểu tượng "Trail" của mọi trò chơi đều mất hết ok!
Nhưng vào chơi thì nó báo là "Trial" Tức điên lên.
Có ai gặp trường hợp giống tôi không?

hongngant

Mấy anh cho em hỏi có phải phải down bản N-gage 2.0 mới chơi được mấy game này ko? Sao em lên trang N-gage chỉ có bản 1.10.1318 là mới nhất? Em down thử 2 game trên kia về thì đều bị báo là file corrupted, nếu cài Secman thì toàn bị khởi động lại, có ai biết tại sao ko?

RickyZ

cho e hỏi xíu mấy bác, e cài space impact vô rùi, nhưng chỉ chơi đc 1 màn à, e thấy mọi người nói fải cài patch mới chơi full đc, nhưng patch đó là patch của ngage hay patch của game, e thấy mấy game down về giải nén ra có file patch.còn e install cái file patch trong ngage xong, vô ngage k đc lun :-??

binhseu

Khi chưa thây đổi font chữ, em play Space Impact ngon... Nhưng từ khi thay đổi font chứ khác cho máy thì load được vào game, nhưng khi nhấn vô để chơi liền bị đẩy ra ngoài kèm theo 1 lỗi xuất hiện. Có phải trò này lỗi khi thay đổi font chữ ko vậy ?

convit161

tại sao mình cài file patch không được vậy, nó báo cài base pạckage trước, ai giúp với

elisphuong

Sao Star Wars mình cài vô rồi, vào game play - > TUTORIAL - > Let's try to weave this pattern tới đây là ko vào chơi được nữa là sao vậy. Mong giúp đỡ. Thank All.

duyluandethuong

Bạn ơi, game Star War mình chỉ chơi được có màn đầu tiên thôi. Mình chơi thử trên N81 và N78 đều bị như vậy hết. Bạn giúp mình với