• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

akaychimcu

Ai biết hướng dẫn minh cụ thể cách cài trò Creatures of the Deep dc ko? Mình down ve giai nen ra nhung ko tim thay file.exe nào để cài. Minh dang dung n81 ai da cai roi thi giup minh voi nhe. Thank nhieu

Kojiro

Super V.I.P
Ai biết hướng dẫn minh cụ thể cách cài trò Creatures of the Deep dc ko? Mình down ve giai nen ra nhung ko tim thay file.exe nào để cài. Minh dang dung n81 ai da cai roi thi giup minh voi nhe. Thank nhieu

Gõ dấu tiếng Việt cho đầy đủ nha bạn.

Nếu ko có file exe thì bạn tìm xem có file ngage ko? Nếu có thì chép file này vào folder ngage trên máy rồi vào trình NGage để cài đặt nhé!

Lâu ko cài nên ko nhớ trong file nó là file exe hay ngage nữa :(

baoanh2271993

em xài nokia 5320 cài TRK bản s60_3_1_app_trk_2_8_9 rồi nhưng khi chạy secman nó báo "unknown device". còn cài bản s60_3_0_app_trk_2_8_9 thì khi chạy secman nó cứ tự ngắt kết nối usb rồi báo eror. giúp em với

baoanh2271993

vậy bạn giúp mình cài đi. bạn có thể cho biết version của TRK, secman chạy nó cứ báo unknow device. máy mình mới mua hôm thứ 6 tuần trước, chắc ko phải do "cũ".thân

demo_13

vậy bạn giúp mình cài đi. bạn có thể cho biết version của TRK, secman chạy nó cứ báo unknow device. máy mình mới mua hôm thứ 6 tuần trước, chắc ko phải do "cũ".thân

bạn ấn *#0000# xem firmware của bạn là bao nhiêu ? nếu là 3.26 thì chưa hack được còn là 3.08 thì hack được và choiw n-gage được

elisphuong

Cập nhật game N-gage

Resident Evil

DOWNLOAD

baoanh2271993

ồ cảm ơn bạn nhiều lắm. máy mình chưa hack. làm thế nào để hack phone, mình cảm ơn:). mò mãi té ra là chưa hack

Qler2007

Game mới ra thì vẫn ra đều đều như Metal Gear Solid, Boom Blox, Resident Evil nhưng mà chắc BinPDA thiếu "nhà tài trợ" bỏ tiền ra mua game nên họ vẫn chưa crack được :)) :)).....

kevin_fire

Hic. sau 1 tháng rùi mà các bác Binpda chưa ra game nào cả. Mà hệ thống game n-gage ngày càng phong phú. E đang ngóng chờ từng ngày một và lùng sục trên khắp các forum nc ngoài nhưng vô vọng.

vuvantuan59

Cho em hoi tý các pro oi!
Em dang dùng N78 hack phone rôi nhung khi choi ngage van dung thu mac dù o bên ngoài không thay chu dùng thu!
Bây gio em phai làm gi?
Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
[Nice Hot] Chia sẻ 4 Game Ngage BiNPDA Mới Nhất

Chia sẻ 4 Game Ngage Cr***k Mới Nhất

Ko biết là ngày gì mà có đến 4 game mới được bẻ khoá thế này.Hehe.Những ai là fan của trò chơi Vua này thì tải về sài nghen.

1.Capcom Resident Evil Degeneration v1.00.05 N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về

2.EA Mobile Boom Blox v0.0.69 N-GAGE SymbianOS9.1
20081226_abb10d6bcacab3496db0ngG0Fn2H2EOW.bmp

Tải Về

3.Konami Metal Gear Solid v2.0.0 N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về

4.Vivendi Games Crash Bandicoot Nitro Kart 3D v0.9.13.N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về
Các bạn có thể tải ở đây:
Mình đã up lên mediafire theo nhu cầu của 1 số bạn không download đc ở những trang kia. 4 in 1, tất cả đều đuôi .n-gage. chúc vui vẻ! :D

http://www.mediafire.com/?jvznnzkymzz

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Bóc tem.Máy mới sửa xong vụ này chắc sửa nữa quá.Đi hack phone thui.Có đuôi .n-gage sẳn không bạn cho mình xin zới;;)