• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

gannine

Nhìn mà thèm :( .Cac bác giúp em với , N85 của em không hack được .nên không chơi được N-gage đã crack, em đă có file cer va key cua oppa nhưng không biết dùng ,thế mới đau chứ, các bác làm ơn chỉ dùm cách cài được không ? :-??

flyingeagle

N 82 v30 chưa hack kô cài đc đung kô ah. cài Game thây báo lỗi "File is corrupted. Delete now?" như vậy thì làm thế nào nhi? Mới 4mat lai may ko cài đc thì chán wa...

meomun84

Member
N-GAGE tren N95 8G

Ko hiểu sao N-GAGE trên máy N95 8G of mình chỉ mở đc 1 lần sau đó thì ko vào đc :(( Chán ghê. Có ai bít cách chỉ cho mình zới. :(

wodeai

2 game Resident Evil Metal Gear mình không thể cài được. Toàn là báo lỗi File is corrupted. Delete now? Đã vào được đến đoạn chọn cài tại Phone hay Card rồi mà nó báo lỗi như vậy, đau lòng quá...Mấy game khác mình setup và play vô tư. Giúp mình với. Mình dùng N82 V30

Auto

2 game Resident Evil Metal Gear mình không thể cài được. Toàn là báo lỗi File is corrupted. Delete now? Đã vào được đến đoạn chọn cài tại Phone hay Card rồi mà nó báo lỗi như vậy, đau lòng quá...Mấy game khác mình setup và play vô tư. Giúp mình với. Mình dùng N82 V30

Pác xóa nó đi và cài lại 2game đó thử xem đc k!
Or là dow file khác test thử.
Muốn có liền để chơi thì pm yh e send cho pác nhé!

Posted via Mobile Device

Auto

Ko hiểu sao N-GAGE trên máy N95 8G of mình chỉ mở đc 1 lần sau đó thì ko vào đc :(( Chán ghê. Có ai bít cách chỉ cho mình zới. :(

Vào app mng xóa những gì liên quan tới ngage và cài lại đi meomun dễ shương ;)

k nên cài đè nhé!
E test pm bị hoài à!
Giờ làm biếng cài nên nghỉ luôn :D

Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Posted via Mobile Device

Mail minh nè ! eu2909@gmail.com
Thank !
Posted via Mobile Device

wodeai

Mình cài đi cài lại rất nhiều lần rồi nhưng vẫn không được, file thì cũng toàn là file chuẩn thôi nên cũng ko thể là do file được.

Kojiro

Super V.I.P
N 82 v30 chưa hack kô cài đc đung kô ah. cài Game thây báo lỗi "File is corrupted. Delete now?" như vậy thì làm thế nào nhi? Mới 4mat lai may ko cài đc thì chán wa...

Đúng là fw đó chưa hack được. Còn việc nó báo file corrupt thì bạn nên down lại file nhé, có thể file đó đã hư trong quá trình download rồi.

precy

Jadestone Dirk Dagger And The Fallen Idol v0.99 N-GAGE SymbianOS9.1 trò này khi mà extract lần hai thì bị lỗi bạn ơi

precy

ah không mình bít làm cái đó, mấy game khác mình giải nén bình thường nhưng sao game này nó báo lỗi hỏng khi mà giải nén, bạn check lại dùm mình được không

dung1291985

• EA Mobile Boom Blox v0.0.7.9 S60v3 SymbianOS9.1 Retail Read NFO-BiNPDA

Go head-to head with Spielberg's BOOM BLOX! Slide on ice blocks, blast blocks with bombs, and bounce off springs to solve brain-twisting puzzles and level the playing field. Enjoy non-stop fun as you advance up to forty levels and reach your target score. Master the in-game puzzles then design your own custom creations with the level editor. Blast em with BOOM BLOX!

Features may vary by handset.
  • Most innovative block busting game on mobile
  • Engaging puzzles with real physics affecting ball and block interactions will flex your puzzle-solving skills
  • Wide-ranging challenge with gentle difficulty ramp through levels
  • Point system lets you improve your score, increasing replayability
  • Use the level editor to create your own playfield, upload and share them with friends to see who can make the toughest puzzle
DOWNLOAD
Mã:
http://rapidshare.com/files/187462346/EA.Mobile.Boom.Blox.v0.0.7.9.S60v3.SymbianOS9.1.Retail.Read.NFO-BiNPDA.rar
http://www.smartsharing.net/download.php?id=92EE1E361

tonytrung235

thế thì do máy thôi ..
khi cài bạn có cap off ko ..
còn nếu ko thì kiếm cái phai un_patch của ông kojiro ấy .. thử xem ... cài un_patch vào xong .. thì nó sẽ hiện chử trial lện .. cài xong game rồi .. thì mới cài lại cái patch vào ^^ ..

tienlp

game này có khác j trong topic cập nhật 4 game n-gage mới kia hả bác ? :-?

tienlp

đã có Asphalt 4 nhưng chưa thấy động tĩnh j từ các bác BinPDA nhỉ ? :-?