• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

leminh1988

máy em giờ nó lại mắc cái bệnh lick vào game bật ra ngoài rồi lần sau vào thì icon game bị mờ đi lick vào thì đòi hỏi xóa hay ko, hic lần trước bị lỗi này đã 4mat máy cài lại rồi giờ lại bị tức quá xóa hết đi giải phóng bộ nhớ, đã ai giải quyết được lỗi này chưa. mà ngage có game pandemonium mới nữa chứ, mấy bác binpda dạo này lười ghê lâu lắm mới xuất bản 1 trò worm:(

vandunga3

máy em giờ nó lại mắc cái bệnh lick vào game bật ra ngoài rồi lần sau vào thì icon game bị mờ đi lick vào thì đòi hỏi xóa hay ko, hic lần trước bị lỗi này đã 4mat máy cài lại rồi giờ lại bị tức quá xóa hết đi giải phóng bộ nhớ, đã ai giải quyết được lỗi này chưa. mà ngage có game pandemonium mới nữa chứ, mấy bác binpda dạo này lười ghê lâu lắm mới xuất bản 1 trò worm:(

Em bị lỗi này suốt. Bác chủ topic "Hack đề cài Ngage ko cần PC" hướng dấn chỉ cần cài lại Ngage là ok. Em chưa thử nên chưa rõ thế nào. Chúc bác thành công

nongchihieu

Chia sẻ 4 Game Ngage Cr***k Mới Nhất

Ko biết là ngày gì mà có đến 4 game mới được bẻ khoá thế này.Hehe.Những ai là fan của trò chơi Vua này thì tải về sài nghen.

1.Capcom Resident Evil Degeneration v1.00.05 N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về

2.EA Mobile Boom Blox v0.0.69 N-GAGE SymbianOS9.1
20081226_abb10d6bcacab3496db0ngG0Fn2H2EOW.bmp

Tải Về

3.Konami Metal Gear Solid v2.0.0 N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về

4.Vivendi Games Crash Bandicoot Nitro Kart 3D v0.9.13.N-GAGE SymbianOS9.1

Tải Về
Các bạn có thể tải ở đây:

Bác quả thật là giỏi đó cố gắng crack nhiều game nữa nha.thank

uranusoon

Anh kojiro em sài N96, em tải hết về rồi cố gắng cài mà cứ bị báo unable to intall, chỉ chưa sử dụng qua Patch fix lỗi mà em mới thấy gần đây. Vậy patch này có tác dụng với phone của em ko ? Hay do em làm sai cách, mong anh giúp em những bước làm chính để cài ( email: duongtrungduong46@yahoo.com hoặc chỉ em tới trang đã có topic này) . Em cũng rất cám ơn nếu nhận được sự giúp đỡ từ anh , chị thành viên.

vancopvt

các bác ơi có cách nào làm khôi phục lại các game ngage mình đã chơi không. Em bị lỗi nên mờ icon nên cài lại ngage.sisx . Chẳng ngờ mất hết mấy game đang chơi giở. Vào app thấy vẫn hiện trong thẻ. Vậy mà không cách nào chơi được mới đau
hu hu.

Auto

các bác ơi có cách nào làm khôi phục lại các game ngage mình đã chơi không. Em bị lỗi nên mờ icon nên cài lại ngage.sisx . Chẳng ngờ mất hết mấy game đang chơi giở. Vào app thấy vẫn hiện trong thẻ. Vậy mà không cách nào chơi được mới đau
hu hu.
Khi nào bị như thế nữa thì
1 Vào C:\private\20007b39
2 Copy hết những gì trong 20007b39 vào 1nơi trên thẻ
3 Cài lại pm ngage.sisx
4 Chép lại những gì đã copy vào nơi đã copy trước đó
5 chép xxx.ngage vào mục ngage trên thẻ
6 rồi tiến hành chép game cài đặt lại
Là giữ đc log game!
Posted via Mobile Device

vancopvt

chẳng biết game Lament Island có phải là một game ngage 2.0 không nhỉ. Mình tim hoài mà không thấy. Nếu có game ngage của trò này thì mong các bạn cho mình xin cái link nhé.Thank

Orbit

Các bác ui, mấy link game trên kia, ko còn cái nào hết à...
Bác nào cho xin lại với.

Thanks,.

007wat

bạn ơi cho mình hỏi . máy N81 2gb v21 mình đã hack rùi . cài trk 2-8-9 va secman 1.1 . khi kết nối máy với PC (ở chế độ PC suite ) . mình vào kiểm tra kết nối thì PC chỉ báo là " Nokia N81 USB " mà không hiện lên cổng Com mấy . chan wa . mình thao cáp ra và kết nối lại với PC và copi file game.ngage và patch vào thẻ và cài . khi cài game song mình có cài file patch . nhưng vẫn bi báo chữ "TRIAL" và nó chỉ cho chơi 1 lần . chơi song lần đó mình không thể chơi bất cứ game nào . mình phải làm gì bây giờ để chơi được game . giúp mình với :((

mylove12345

bạn ơi cho mình hỏi . máy N81 2gb v21 mình đã hack rùi . cài trk 2-8-9 va secman 1.1 . khi kết nối máy với PC (ở chế độ PC suite ) . mình vào kiểm tra kết nối thì PC chỉ báo là " Nokia N81 USB " mà không hiện lên cổng Com mấy . chan wa . mình thao cáp ra và kết nối lại với PC và copi file game.ngage và patch vào thẻ và cài . khi cài game song mình có cài file patch . nhưng vẫn bi báo chữ "TRIAL" và nó chỉ cho chơi 1 lần . chơi song lần đó mình không thể chơi bất cứ game nào . mình phải làm gì bây giờ để chơi được game . giúp mình với :((

như thế là bạn chưa cài đúng bản patch của nó rồi bạn vào đây mà tham khảo nhé.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55201

51189

Cho e hỏi làm sao để cài game Ngage lên thể được hả các bác, em cài được mấy game lúc chọn thì chọn trên thẻ nhưng sao bộ nhớ máy vẫn đầy,...con N81 2G ấy, mấy bác giúp em với

cofer

Cho mình hỏi tí, khi cài nó báo là "không tương thích" nhưng cài vẫn được, như vậy có ảnh hưởng gì không?

i_love_baby387

Cho mình hỏi tí, khi cài nó báo là "không tương thích" nhưng cài vẫn được, như vậy có ảnh hưởng gì không?

Bạn file gì mà báo thế?? Chỉ sợ cài được nhưng ko chạy được thôi chứ ko ảnh hưởng gì hết8:)

cofer

Bạn file gì mà báo thế?? Chỉ sợ cài được nhưng ko chạy được thôi chứ ko ảnh hưởng gì hết8:)
File để cài đặt chương tình game N-gage. Cài báo vẫn không tương thích nhưng chơi được có điều là chơi hơi nguy hiểm, vì 1 lần phải nhờ đến Care :(

annguyenvt

Các bác có game Bounce dành cho S60v3 thì cho mình với hoặc cho Symbian S40 như 6100 chẳng hạn.Thanks các bác trước nha!!!

duysu

Ai có game: Need.For.Speed.Undercover.ngage full up cho mình xin với. file six thì mình có rồi. Muốn kiếm file n-gage.
thanks

blackhat007

Ai có game này cho mình xin link trên die roài
EA Mobile Boom Blox v0.0.7.9 S60v3 SymbianOS9.1 Retail Read NFO-BiNPDA

gobig2006

Các bro cho em hỏi, làm sao để cài được games N-Gage này trên E75 vậy ? Em đã tra nhiều cách làm rồi mà vẫn không được.