• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

tienlp

mình cài game Star Wars The Force Unleashed vào rồi . game này nhãm kinh . chơi 5p bỏ , vì quá chán , cái gì mà nó bắt làm theo mũi tên hoài , bưc cả mình , chả thấy đánh nhau gì cả

Top 1 favorite game của Nokia suốt 3-4 tháng liền mà bảo là nhảm =))

Lần sau có chơi thì cầm theo cái kim từ điển để coi máy nó nói j ha anh zai =))

Chịu khó ngồi mà chơi hết cái phần huấn luyện của nó đi, tập tành chưa xong mà đòi đánh đấm cái j =))

tidus38

Tình hình là close topic này thôi các bác ơi.game nào vào dow cũng k0 đc bởi vì 1 lí do "FIle not found"

mars1703

Chào các bạn mình mới mua N81 2G nên kô rành lắm về cách cài game cũng như những từ như TKK,KKK rùi hack phone j đó,mấy bạn có thể giải thích rõ cho mình bít đc kô,đt mình mới mua vậy có cần phải hack và cài N-Gage kô.Thanks các bạn nhìu

i_love_baby387

Chào các bạn mình mới mua N81 2G nên kô rành lắm về cách cài game cũng như những từ như TKK,KKK rùi hack phone j đó,mấy bạn có thể giải thích rõ cho mình bít đc kô,đt mình mới mua vậy có cần phải hack và cài N-Gage kô.Thanks các bạn nhìu

Muốn chơi game N-gate nói riêng và cài phần mềm nói chung bạn phải hack phone nhé! Hãy bình tĩnh mà tìm hiểu;) Qua đây để tìm hiểu cách hack phone nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447

canhma

các bạn ơi . có phải chủ topic đã đưa hết game N-gage rùi , ko còn game N-gage nữa sao , mình thich game N-gage đi cảnh , bem trùm
ai có ko send cho mình nha , ngoại trừ game của chủ topic mình down hết rùi hihihi

mars1703

Các bạn cho mình hỏi tại sao phải hack phone mới cài đc game và phần mềm vậy ? Nếu mình hack thì đt có bị ảnh hưởng gì kô vì khi đi mua đt ở thegioididong,nhân viên ở đây nói rằng gần đây các máy của Nokia thường bị lỗi phần mếm và khuyên mình nên suy nghĩ kĩ trc khi mua

curoa

Sao mình cà i game N-gage nao` vao` máy nó cũng báo la` Reset Genraton exied with error la` la`m sao vậy ?

nobuhiro

GAme Thì còn nhìu nhưng toan Trial thôi, ko ai Crack nữa nên bi zờ hết muốn đụng tới N-gage

thaobeo19

Các bác ơi. Tại sao em cài cái game brothers in amrs vào N73 mà nó cứ báo erro 10147 là sao ah. Mà tình hình là pots lại link giùm đi MOD ơi. Diễn đàn mình không dơ được link nào cả. Toàn phải qua led thôi. Buồn với diễn đàn mình quá. Mà BiNPDA không cr@ck game nào nữa hả các bác. Mấy tháng trời rùi còn j. Nokia cho ra bao nhiêu game mới rùi. Hix

TomRyan8891_2009

Các bạn cho mình hỏi tại sao phải hack phone mới cài đc game và phần mềm vậy ? Nếu mình hack thì đt có bị ảnh hưởng gì kô vì khi đi mua đt ở thegioididong,nhân viên ở đây nói rằng gần đây các máy của Nokia thường bị lỗi phần mếm và khuyên mình nên suy nghĩ kĩ trc khi mua

Hack phone làm tê liệt chức năng kiểm tra chứng chỉ phần mềm của Symbian , từ đó ta có thể vô tư cài phần mềm mà không cần sign trước khi cài , như vậy ta sẽ tận dụng và phát huy tối đa chức năng mà điện thoại mang lại , nếu mua một chiếc điện thoại Symbian cao cấp như dòng N series mà không hackphone , chỉ để nghe gọi nhắn tin thì mua chỉ phí thôi bạn ạ . Tụi nhân viên nó hù bạn đấy , lúc trước mình mua chiếc N82 Black tại Thế giới di động , tụi nhân viên cũng từng hù mình như vậy . Máy mình đã hack và cài phần mềm nhiều vô số , chạy tới bây giờ thấy có sao đâu ....

linhcom149

LINK DIEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE , Báo cáo ko ai nghe , lập topic thì bị del , ức chế quá =.=

lephunghien

LINK DIEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE , Báo cáo ko ai nghe , lập topic thì bị del , ức chế quá =.=
Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=61767&page=2"]http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=61767&page=2[/URL]

vào đây link sống nhăn nè

HaiBanh

Hack phone làm tê liệt chức năng kiểm tra chứng chỉ phần mềm của Symbian , từ đó ta có thể vô tư cài phần mềm mà không cần sign trước khi cài , như vậy ta sẽ tận dụng và phát huy tối đa chức năng mà điện thoại mang lại , nếu mua một chiếc điện thoại Symbian cao cấp như dòng N series mà không hackphone , chỉ để nghe gọi nhắn tin thì mua chỉ phí thôi bạn ạ . Tụi nhân viên nó hù bạn đấy , lúc trước mình mua chiếc N82 Black tại Thế giới di động , tụi nhân viên cũng từng hù mình như vậy . Máy mình đã hack và cài phần mềm nhiều vô số , chạy tới bây giờ thấy có sao đâu ....

Ko phải hù đâu tụi nó nói thật đấy, vì cơ bản tụi nó có biết j` đâu mà nói, toàn mấy cuốn sách training dạy sao thì nó nói vậy thôi ;;) hoặc cái j` ko biết mà mình hỏi tới thì cứ nói đại loại là lỗi máy hay j` j` đó :(

speedhack

mình ko cài đc AppTrk, chỉ báo Unable Install"
đang dùng N82, có ai biết cách khắc phục làm ơn chỉ giùm.

i_love_baby387

Bi h ai còn dùng cái đó nữa bạn ơi. Nếu phone bạn đã hack thì bạn cài pm N-gage ,sau đó cop game đã bơm thuốc của Binpda vào thư mục n-gage trên thẻ nhớ. Chạy n-gage để cài game và thưởng thức thôi.
Posted via Mobile Device