• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ALL PDAVIET ROM WM6.1 CHO ATOM / ATOM PURE Của SonBlack!

Sonblack

Super V.I.P
Cac bac co cach nao bao bac Black build ROM WM6.5 hok a.THANK
Posted via Mobile Device

Mình không còn làm ROM cho Atom nữa bạn à! Kết thúc từ 6.1, không có bản nào 6.5 do mình làm cho Atom đâu! :D

huynhphuckhang

minh nghi co le SONBLACK la nguoi rat thich su dung va hieu ro ve dong ATOM vi the cac ban ROM do SONBLACK tao ra rat chuan va on dinh ...minh chi co ti y kien the thoi...cam on SONBLACK nhieu...:)

Sonblack

Super V.I.P
minh nghi co le SONBLACK la nguoi rat thich su dung va hieu ro ve dong ATOM vi the cac ban ROM do SONBLACK tao ra rat chuan va on dinh ...minh chi co ti y kien the thoi...cam on SONBLACK nhieu...:)

Cám ơn nhận xét của bạn! Nhưng lần sau đề nghị bạn post bài bằng tiếng Việt có dấu nhé! Đó là quy định, không thì sẽ bị del đấy!

Đúng là như vậy, nhưng rất tiếc bây giờ không còn dùng Atom nên chẳng thể tiếp tục với ROM cho Atom. Nhưng nếu những gì mình biết, những kinh nghiệm về dòng Atom, Atom Exec, nếu có nhu cầu, mình sẵn sàng chia sẻ.
Hiện nay Kitchen build rom cho Atom mình đã đưa lên diễn đàn để ai có nhu cầu có thể tự build và đưa lên diễn đàn như mình đã từng làm!

Sonblack

Super V.I.P
Hai bản ROM mà bạn nói ở trên có trong link của chủ topic này đấy! Bấm vào link rồi chọn lựa! :D

Mr_DHL

Em đang dùng rom 6.1 clear, thấy ổn định và đỡ hao pin, hơn bản cũ rất nhiều.

M

ManyKaty

Guest
A Sơn ui, hic hic ... bản nào là bản ổn định nhất của a vậy ?
Nhìu quá, em chẳng bít down cái bản nào về cả.

M

ManyKaty

Guest
thk bác nhiều. Em lại cứ đi tìm mấy cái bản có chữ Final :p

PS: em tìm dc pass rồi ... thk mọi người nhé ... room 1 nơi, pass 1 nẻo :D

Last edited by a moderator:

Mr_DHL

EM muốn tìm bản này, bác nào biết cho em với. Link ở topic này không dùng được. ATOM & ATOM PURE ROM WM6.1 CE OS 5.2.21046 Build 21046.1.6.3 Khoa_Ha

Meo_My

chào bác Son.sao em cài bản 2O765 của bác bằng ActiveSync xong thì ko nghe được loa trong va la ngoài luôn,
Em xài Atom.nhờ bác giải thích dùm.ah.nhưng nghe radio thì nghe được loa ngoài.gọi dt thi ko nghe được gì hết.Thank bác nh

xuandungld

Chãnh à :D Chãnh thì không bao giờ! Còn trả lời những câu hỏi đã nói nhiều lần, đã có trong các bài viết riêng rồi thì với bạn, bạn thấy sao?
Chia sẻ để cùng đọc, cùng làm; không đọc hết thì sao biết mà làm! :D
Nói đến đây chắc bạn hiểu, còn ngoài đời, đa phần anh em ở cái box atom này đều biết Sonblack là người như thế nào!
Chúc vui!

Bác Sơn nè, em moi tham gia diễn đàn va mới UP vài cái ROM của bác
Cai PDAVIET_ROM_WM61_OS19971_Final_ATOM_Sonblack không vào được trình duyệt, vẫn có Wifi
Cái PDAVIET_ROM_WM61_OS20765_ATOM_Sonblack không vào được trình duyệt, nút chỉnh wifi bị mờ
Mọi thứ còn lại thì so good!
Up bản ROm gốc chì chạy ok
Không biết em đã mần sai chổ nào nhỉ, mong bác chỉ giúp! thanks

banhmi_pate

Có Pác Nào Có Lòng Hảo Tâm Đang Online Fix Lại Cái Link Dowload All Rom Này Giúp Em Đc Vọc Em O2 Atom Này Ko
... Thanks! Các Bác Đã Lâu Lục Tủ Ra Lấy Xài Vọc Cho Vui...