• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alo bác Phạm Quang !

Status
Không mở trả lời sau này.

hachuoinuong

Tui ở TP HCM , anh Quang thì ở đâu cho mình biêt địa chỉ nha , lý do : mình xài con HTC Diamond mà chẳng biết cài mọi thứ , mặc dù đọc trang diễn đàn không biết bao nhiêu lần cũng chẳng làm được gì , mình gà quá phải không ? Nokia thì mình đọc cài còn được , HTC thì bó tay . Xưa có xài mấy con O2 toàn qua Tân A Long cho anh Hải cài thôi mặc dù có tốn kém , còn đỡ hơn đọc tới đọc lui hoài , ngày nào cũng tham khảo đến 2 _3 giờ khuya . Ai có cười thì chịu . Thank anh Quang trước .

AnhPheCT

Bác Phạm Quang ở bên Nga ấy! Làm sao Bác gặp dc! Con HTC Diamond dùng các chương trình cùng các con HTC khác! Chỉ khác Skin, Keyboard .... là VGA thôi! Một số ứng dụng hổ trợ màn hình VGA là chính hắn!​

hachuoinuong

Thank, dù sao bạn cũng cho mình biết bác Quang không ở SG , cho mình hỏi luôn nha , mình ở Q10 trong diễn đàn có anh em nào ở gần mình mà có tiệm cài điện thoại mình tới cài máy của mình . Thank

thangkls

Thắc mắc gì thì bạn cứ post lên trên này - mọi người biết thì sẽ trả lời giúp bạn - diễn đàn nó sinh ra là để làm việc đó mà :)

Sonblack

Super V.I.P
Đề nghị không mở chủ đề tràn lan! Vui lòng vào Topic HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG HTC DIAMOND để nêu vấn đề! Mọi thứ cần phải có trật tự kỷ cương!
Bạn không biết, thì phải đọc!

Status
Không mở trả lời sau này.