• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ẩn,giấu] file-ứng dụng với ZPLUS v1.0 c@k(os8.1) vh_anhcoj

anhcoj

[Ẩn,Giấu]* File-Ứng dụng* với ZPLUS V1.0 c@k(OS8.1) _VI_anhcoj

ZPLUS v1.0 c@k(os8.1) Việt hóa bởi_anhcoj

XIN CHÀO CÁC BẠN
Lời đầu cho phép mình chuyển lời cảm ơn chân thành nhất tới 2 người bạn [Thangnd31082+jimmy88vn] đặc biệt là Thangnd31082,bạn ấy đã giúp đỡ mình quá nhiệt tình, anhcoj xin ghi nhận và cảm ơn tấm lòng của 2 bạn!

Mình xin giới thiệu với các bạn 1 trình bảo mật file và ứng dụng ZPLUS quá PRO, thật ra phần mềm này TRUBIC đã Việt hóa và giới thiệu từ khá lâu rồi,nhưng mình không hay biết, trước lúc Việt hóa mình cũng search rồi nhưng chưa được kỹ nên thấy hay liền Việt hóa em nó luôn,ai ngờ......hì:D nhưng được sự ủng hộ từ phía TRUBIC qua pm, mình vẫn xin được chia sẻ với anh em PDA.

Đây là lần đầu post 1 pm Việt hóa mình rất cần sự ủng hộ và những lời góp ý chân thành nhất của các bạn,điều này sẽ giúp mình cố gắng hơn nữa về sau........cảm ơn các bạn đã ủng hộ và quan tâm!

Tính năng và cách sử dụng Phần mềm này TRUBIC cũng đã giới thiệu,mình xin được mượn lời TRUBIC cho anh em tiện theo dõi:

+Với ZPLUS bạn có thể ẩn giấu những file nhạy cảm mà bạn ko muốn chia sẻ với người khác, thao tác thật đơn giản nhưng rất hiệu quả,chỉ việc mở ZPLUS lên và tìm đến file hay ứng dụng,tin nhắn....cần ẩn giấu =>đánh dấu các file hay ứng dụng muốn cất giấu=>chọn ẩn thế là ok thôi, 1 điều khá hay là khi chọn ẩn file ứng dụng thì mọi dấu vết đều sạch sẽ ,icon của ứng dụng đã cài mất tích khỏi giao diện men khi thôi ko ẩn nữa thì các ứng dụng đó sẽ trở về folder my own.
+Khi mới mở chương trình lên nó sẽ bắt bạn nhập mã.Bạn vui lòng nhập mã mặc định là 5 số không(00000).Có 1 điều thú vị rằng=> nếu bạn nhập mã ko thành công, chương trình sẽ có mật khẩu phụ, bạn phải trả lời đúng câu hỏi mà chương trình yêu cầu, lúc đó chương trình sẽ cấp lại mã cho bạn (dùng khi quên mã 00000)
+Phần mềm đã Việt hóa rồi nên anh em tự vọc thêm nha.....

Tải về tại các địa chỉ sau :
+Link 1:
+Link 2: VÀO ĐÂY NHÉ

CHÚC MỌI NGƯỜI VUI VẺ ![/CENTER]

*Note:
1. Các bạn nhớ thiết lập mã khi vào Zplus nhé _(Nhiều hơn 5 ký tự.)
2.Thiết lâp câu trả lời phụ khi cần(Câu hỏi mặc định là:Bạn có yêu PDAviet?)_Trả lời nhiều hơn 5 ký tự nhé!(VD:Tôi rất yêu)

Chân thành cảm ơn các bạn một lần nữa về tất cả.đừng quên click thanks khích lệ mình nhé.!!!!!!!!!!!!!!​

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Ghóp ý chút xíu: Trong ứng dụng bạn nên viết hoa chữ cái đầu cho đẹp hơn :D

Chúc bạn đóng ghóp thật nhiều cho pda nhé :)

anhcoj

Ghóp ý chút xíu: Trong ứng dụng bạn nên viết hoa chữ cái đầu cho đẹp hơn :D

Chúc bạn đóng ghóp thật nhiều cho pda nhé :)

uhm.mình xin ghi nhận điều này,rất cảm ơn bạn đã ghóp ý chân thanh.mình hiện giờ đang rất cần những đóng ghóp chân thành từ phía các bạn.điều đó giúp mình hoàn thiện hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Chúc mừng phần mềm đầu tay Việt hóa của anhcoj , hy vọng S60v2 sẽ có thêm nhiều ứng dụng nữa do anhcoj Việt hóa !
Anh em test thêm và góp ý cho anhcoj nhé !

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

giống app off của vip nào ý phải hok. Nhưng sau khi ẩn file vd slick rùi bật lên nó nhảy vào myown 1 số bị như thế.

anhcoj

giống app off của vip nào ý phải hok. Nhưng sau khi ẩn file vd slick rùi bật lên nó nhảy vào myown 1 số bị như thế.

Nó khác đấy bạn àh.Không những app of mà nó ẩn giấu các file trong dữ liệu máy +thẻ nhớ như hình ảnh,video,tin nhắn,danh bạ...

namx3k0

Anh anhcoi xem giúp e với.E vào nhập 5 số 0 rùi mà chẳng thấy thay đổi gì hết là sao anh?E đang rất cần nó.Anh sớm giúp e nhé!Thanks anh!

anhcoj

Anh anhcoi xem giúp e với.E vào nhập 5 số 0 rùi mà chẳng thấy thay đổi gì hết là sao anh?E đang rất cần nó.Anh sớm giúp e nhé!Thanks anh!

Sory bạn vì hôm nay mới ngó zô.Hì:D
Cảm ơn bạn vì câu hỏi này. Thật ra khi cài Zplus lần đầu thì chương trình sẽ cho ta thiết lập pass và câu hỏi phụ bạn àh.Nhập ô đầu với pass bất kỳ nhiều hơn 5ký tự, ô kế tiếp là nhập lại pass ở ô trên, thế là bạn có pas của riêng mình.Với câu hỏi phụ cũg tươg tự nhé.
Với 5 số 0 và câu hỏi phụ như mình nói tại bài #1 là ko áp dụng cho tất cả, rất sory vì sai sót này , mình sẽ edit sau.
Các bạn downl bản VH lại này của mình nhé,bản trước mình việt còn nhiều thứ ko ưng ý nên mình đã VH lại và sẽ up vào #1 sau vì đang onl đt ko tiện lắm.. .
Link Downl: http://www.4shared.com/account/file/BgMLfIxD/Zplus_VI_anhcoj.html
Chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

curibanhtrai

anh ơi. cho em hỏi nếu lỡ mất mật khẩu thì làm như thế nao.com n70 của em lâu quá ko xài app này nữa nên quên mất
dữ liệu chịu luôn
cảm ơn anh

saodoingoi142

Moderator
anh ơi. cho em hỏi nếu lỡ mất mật khẩu thì làm như thế nao.com n70 của em lâu quá ko xài app này nữa nên quên mất
dữ liệu chịu luôn
cảm ơn anh

Vấn đề này mình đã nói rồi!Xin mời bạn qua đây đọc kĩ lại hướng dẫn sử dụng nhé!!!;;)

curibanhtrai

huhu.quan trọng là em không có câu hỏi gì đó mới ác chứ.bây giờ nhớ mãi không ra.
lúc trước nhớ có ai bảo rằng trong máy có file gì đó lưu mật khẩu chuyển qua vi tính đọc mà ko biết file nào hết
ko lẽ mất dữ liệu
mấy anh giúp em với:((

TruBic

Well-Known Member
Nếu không còn cách nào khác thì bạn chịu khó 4mat máy đi
bạn này khoái format nhỉ, đi đâu cũng format. Người ta ko muốn mất dữ liệu mà lại bảo người ta format.
Có thể xem đường dẫn rồi xóa app này đi, sau đó cài lại, đặt lại mật khẩu, lúc đó hoạ may có thể lấy được dữ liệu! Nhưng ko phải app nào cũng áp dụng theo cách này. Thôi thì cứ thử như mình nói rồi tính đến format cũng chưa muộn đâu!

curibanhtrai

bạn này khoái format nhỉ, đi đâu cũng format. Người ta ko muốn mất dữ liệu mà lại bảo người ta format.
Có thể xem đường dẫn rồi xóa app này đi, sau đó cài lại, đặt lại mật khẩu, lúc đó hoạ may có thể lấy được dữ liệu! Nhưng ko phải app nào cũng áp dụng theo cách này. Thôi thì cứ thử như mình nói rồi tính đến format cũng chưa muộn đâu!
thank anh.hic
~X( :( X_X :(( 8-| :| :((