• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android cho HD7 !!!

ab9742

Các bạn cho mìn hỏi là khi vào các website có các flash thì làm sao cho nó hiện ra vậy? Vì giờ nó chỉ có cái ô vuông bên tronh trắng bóc à
Hiện tại thì HD7 chưa có hỗ trợ flash bác ơi.Hi vọng 1 ngày ko xa :D

pole_star139

WP7 giờ đã rất ngon nghẻ rồi đó các bác. Lên nodo cũng đã Jb được rồi. PHần mềm cũng rất đa dạng, gõ tiếng việt cũng thực hiện ngon, send contact cũng như send SMS cho group, đều làm được, kho phần mềm gia tăng với tốc độ rất khủng đó. các bác chịu khó vào cái trang window phone inside mà theo dõi rồi dùng cái market place của Milkman mà down về, cài chạy rầm rầm, chủ động hơn cả việc phải nhờ các pro khác thuốc ứng dụng :))

ab9742

WP7 giờ đã rất ngon nghẻ rồi đó các bác. Lên nodo cũng đã Jb được rồi. PHần mềm cũng rất đa dạng, gõ tiếng việt cũng thực hiện ngon, send contact cũng như send SMS cho group, đều làm được, kho phần mềm gia tăng với tốc độ rất khủng đó. các bác chịu khó vào cái trang window phone inside mà theo dõi rồi dùng cái market place của Milkman mà down về, cài chạy rầm rầm, chủ động hơn cả việc phải nhờ các pro khác thuốc ứng dụng :))
Nhưng mà Pes11 với Assasin thì chơi ko đc.hix hix :(

n3h1p5

- chà, đang lăn tăn giữa Hd2 và Hd7 đọc qua topic này thấm thêm đc ít, chắc chơi Hd7 luôn quá ;)

thechipmunks

bác chủ pic giật tít nghe mà khối người tưởng bở, giật gân quá, làm e tưởng đã chạy androi trên wp7 rồi nữa. :D đìu hiu quá

slientkid

Mua HD7 về rồi còn cài Android, thà mua luôn con Desire HD ngang giá mà cấu hình ngon hơn :))

ab9742

Mua HD7 về rồi còn cài Android, thà mua luôn con Desire HD ngang giá mà cấu hình ngon hơn :))
Giá bây h trên hnammobile thì Desire HD mắc hơn HD7 tới 3tr đó bạn.Mỗi hdh có cái nét riêng :D

Mr_PDA

HD7 chạy đc android rồi, chỉ đợi ngày xda developers update thôi \:d/ Mà mình cũng đang lăn tăn ko biết nên mua HD7 hay ko đây

nhìn cái giá bây h nó hạ mà thèm quá, chả bù cho hồi mới ra, ngủ với HD2 mà thỉnh thoảng vẫn nhớ tới em HD7 =))

vinhhuynh1

HD7 chạy đc android rồi, chỉ đợi ngày xda developers update thôi \:d/ Mà mình cũng đang lăn tăn ko biết nên mua HD7 hay ko đây

nhìn cái giá bây h nó hạ mà thèm quá, chả bù cho hồi mới ra, ngủ với HD2 mà thỉnh thoảng vẫn nhớ tới em HD7 =))
Bác dạo nầy đi đâu mất biệt vậy. LO làm giàu bỏ anh em hả lâu quá k thấy Bác vào diễn đàn HD2 nữa. Bác xúc em HD7 đi mình đổi HD2 qua HD7 nay hơn tháng rồi, xài cũng được.

Mr_PDA

Bác dạo nầy đi đâu mất biệt vậy. LO làm giàu bỏ anh em hả lâu quá k thấy Bác vào diễn đàn HD2 nữa. Bác xúc em HD7 đi mình đổi HD2 qua HD7 nay hơn tháng rồi, xài cũng được.

Em mải chạy xuống hố vôi bác ạ, ngựa quen đường cũ, ngày xưa bỏ đc 1 thời gian bây h lại quay lại rồi :D

bây h đang tính đổi đt mà ko biết nên mua em nào :-<
HD7 or ip4 :-<

cuongtrinhngoc

pác ơi, làm sao để jb ở nodo được, máy e là T9292 O2 DE, mua về đã ở bản 7392 rôi, tiện thể pác cho e xin cái market place đó được không?

blackdoor

Manager
pác ơi, làm sao để jb ở nodo được, máy e là T9292 O2 DE, mua về đã ở bản 7392 rôi, tiện thể pác cho e xin cái market place đó được không?
Sao lại hỏi JB ở đây nhỉ?
Mời bác qua topic nói về JB để thảo luận nhé.

Chỉnh sửa cuối:

cuongtrinhngoc

Sao lại hỏi JB ở đây nhỉ?
Mờ bác qua topic nói về JB để thảo luận nhé.
sorry pác, tại e không tìm thấy topic nào nói về JB cả, hơn nữa theo e biết thì chưa jb được ở nodo mà thấy pác ý bảo jb được ở nodo nên e mún hỏi luôn cho tiện vì máy e mua về đã ở 7392 rùi, e đang định kím rom 7004 downgrade xuống để jb mà đọc được ý đó nên chụp liền, tiện đây pác cho e hỏi lun đã có cách nào jb ở nodo chưa ạh?