• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android con GDesk- chạy giao diện G1 trên 5800&N97

panrai

Super V.I.P
GDesk mô phỏng giao diện android, sử dụng giao diện này được tạo ra bởi matcheck.ck oxy và các biểu tượng KDE 64x64,nó cũng giống như windo 7 của truonghan thôi,nhưng ở đây chúng ta có thể thay đổi đc các icon rất đẹp và hữu dụng theo sở thích của mình:D

Hướng dẫn sử dụng :
_Các bạn cài GDesk(iDesk) http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=58251
_NDroid
_Iconos Oxygen en
Chú ý : các bạn có thấy đẹp thì cho mình 1 chút ý kiến nhé

Hoden

Super V.I.P
cái này có tick thệm cái khóa phím iphne được không a.giao điện đẹp wa1 mà chưa có máy test hic:(

panrai

Super V.I.P
ko nói chung nó sài theo kiểu G1 thôi chỉ cần kéo qua là mình sài thấy lạ lạ nên pót lên vậy mà,uh máy chưa xong à

@ALL : lấy lại đi rùi alo6 cho mình rùi mình sẽ hướng dẫn

Hoden

Super V.I.P
ko nói chung nó sài theo kiểu G1 thôi chỉ cần kéo qua là mình sài thấy lạ lạ nên pót lên vậy mà,uh máy chưa xong à

@ALL : lấy lại đi rùi alo6 cho mình rùi mình sẽ hướng dẫn

hic lâu lắm rồi hơn 2 tuần rồi không bết nó mổ xẻ thế nào nữa, :((

phongialam

cái này cũng dạng flas or chạy hệ thống lun zị bro, cài vào nặng máy k, mình chỉ cài theme Iphon Dmas thôi ma máy đã chậm rùi, hem bjt cái nì sao nữa, để test thử đã. Thấy hình cũng đẹp woa, thank phát...