• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android on NAND cho HTC HD2

lythongfast

khà khà :D mình ngống trông từng ngày nè >:) nhiều lúc muốn làm thử chuột bạch nhưng kiềm chế được =)) đành lặng lẻ đợi chờ tiếp vậy :p

noob1102

đúng là magldr nó cho download về nhưng mà file rar bị lock pass không có cách nào mở đc để chuột bach xem nó ra sao

kakatoi

đúng là magldr nó cho download về nhưng mà file rar bị lock pass không có cách nào mở đc để chuột bach xem nó ra sao

^^! dung phan mem pha mat khau file rar di bac. sr mod bi hong vietkey cai lai mai ko dc

binhk88

Các bác cứ bình tĩnh, theo như cập nhật bên xda thì đến 1-jan magldr sẽ được release. Còn có 3 ngày nữa thôi. Chờ xem sao.

kakatoi

pHá vào mắt ạ. Nó dùng mật khẩu phức tạp thì cho máy chạy liên tục chắc 10 năm mới có hi vọng phá được.

hehe bit dau no de don gian thi` sao, nghe noi sap co chinh thuc roi may bac dung voc dai, ko den ngay vui lai buon .
sr van chua lam` cach nao cai lai duoc cai vietkey

finalbread

Theo thông tin bên Tinhte.com thì có bro nói châm hơn cả bản trên SDcard, chắc còn lâu nữa mới hoàn thiện được.

smth2hope

[9:04pm] <BazGee> also is it very close to release? or still weeks away ?
[9:05pm] <Cotulla> seems close... most things are working
[9:05pm] <Cotulla> we wants release it before new year
[9:06pm] <BazGee> so week or so
[9:06pm] <Cotulla> yeah 1 Jan

MAGLDR V1.09 has entered private testing phase by experienced users today