• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android Revolution HD cho Incredible S

thomastn

mình có làm vụ recovery từ market rùi mà sao vẫn ko up đươc rom dù là file zip hay exe vậy ta? bạn có thể nói rõ giúp mình up rom exe thì làm sao? file zip thì làm sao ko?

venusian

Moderator
mình có làm vụ recovery từ market rùi mà sao vẫn ko up đươc rom dù là file zip hay exe vậy ta? bạn có thể nói rõ giúp mình up rom exe thì làm sao? file zip thì làm sao ko?

Bạn bị lỗi như thế nào.
Bạn tham khảo bài này của Mod Ancola bên box DHD nhé. Cách up cho Incredible S cũng tương tự luôn.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?114658-HƯỚNG-DẪN-CHI-TIẾT-CÁC-PHƯƠNG-PHÁP-UP-ROM-CHO-DESIRE-HD

laloan

Phải công nhận là incredible s up bản sense 3.0 chụp ảnh tự khởi động lại và hay treo sáng màn hình, ai biết cách khắc phục share anh em,thanks

quycoi

Phải công nhận là incredible s up bản sense 3.0 chụp ảnh tự khởi động lại và hay treo sáng màn hình, ai biết cách khắc phục share anh em,thanks

Mình chưa bao giờ bị lỗi này cả. Mình dùng ARHD 1.1.5 và sense 3.0. Máy cực kỳ ổn định. Pin trâu.